Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 4850 Gigabyte vs PWC รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เเนะนำ พาวเวอร์คัลเลอร์ครับ ประกันคอมเซเว่นอุ่นใจกว่าเยอะ ยิ่งPCS+เนียนมาก ไม่ค่อยงอเเง สังเกตุดูสิ ตัวที่ไม่ค่อยมีใครเอามาปล่อย ในบอร์ดมือสองเเสดงว่าดีใช้ใด้ ไม่ค่อยมีใครอยากปล่อย 4850 ใช้มาหมดเเล้วเกือบทุกยี่ห้อ

Comment

HIS iceQ4 Turbo X ไปเลย
      แรง และเย็น

Comment

Originally posted by fl_l2 View Post
        HIS iceQ4 Turbo X ไปเลย
        แรง และเย็น
        ถ้าได้ตัวนี้จาก เจได เรื่องประกันน่าจะอุ่นใจขึ้นไม้ครับ?

เห็นหลายคนแนะนำมา ซิ้งก็ดีกว่า เพิ่มตังนิดเดว

ขอบคุณคร้าบบ ใกล้ได้ข้ิอสรุป

Comment

Working...
        X