Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมอยู่แล้วจอฟ้าทุกครั้งเลย เป็นที่อะไรคับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมอยู่แล้วจอฟ้าทุกครั้งเลย เป็นที่อะไรคับ..

ระบบผม

64X2

Vista Ultimate SP1 แรม 2GB

9600GT Driver 190.38 เล่นอยู่ 2 เกมคับ Assassin Creed กับ Grid

เล่นไปนานๆอล้วจอฟ้าคับ ทุกครั้งเลย
    Attached Files

สเปคครับ

AMD Athlon 64 X2 Dual Core 4600+ @3.12GHz
    Asrock-Alive NFV5TA KINGSTON DDR II *800 1X2GB
    ASUS EN 9600GT Pci-e 512MB DDR3
    SEAGATE BARACUDA 200GB 7200Rpm SATA II Sony DVD+Rewrite DRU-800A Cooler Master Hyper 212

Comment

ลากเสถียรรึปล่าวครับ ผมว่าน่าจะเพิ่มไฟแรมนิดนึงนะครับ ส่วนมากเวลาจอฟ้าน่าจะเกี่ยวกับแรม หรือรอท่านอื่นอีกทีครับ

Comment

Originally posted by jarr View Post
        ลากเสถียรรึปล่าวครับ ผมว่าน่าจะเพิ่มไฟแรมนิดนึงนะครับ ส่วนมากเวลาจอฟ้าน่าจะเกี่ยวกับแรม หรือรอท่านอื่นอีกทีครับ
        นิ่งๆเลยคับไม่มีปัญหา เพิ่มไฟแรมเท่าไหร่คับ

Comment

Working...
        X