Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ Bose Lifestyle 5 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ Bose Lifestyle 5 ครับ

พอดีพ่อผมไปเดินคลองถมเห็นมี ชุดนี้ขายอยู่ที่ 21000 พ่อก็เลยอยากได้ แต่ผมยังไม่ได้ไปลองฟังดูว่าเสียงเป็นไงบ้าง ที่บ้านตอนนี้มี BOSE C5 อยู่แล้วก็พึ่งซื้อ M2 ที่ห้องซื้อขายมา เลยอยากจะถามว่า ชุด Lifestyle 5 ถ้าซื้อมาใช้จะคุ้มมั้ยครับ ขอบคุณครับ

ช่วยดันละกันไม่ค่อยมีความรู้

แต่ระวังของปลอมด้วยนะครับ

Comment

ช่วยดันละกันไม่ค่อยมีความรู้

แต่ระวังของปลอมด้วยนะครับ

Comment

Working...
      X