Announcement

Collapse
No announcement yet.

asura เกมไทยช่วยกันดูหน่อยน้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asura เกมไทยช่วยกันดูหน่อยน้า

เนื่องจากตอนนี้อสุรากำลังอยู่ในช่วงปรับเปลี่ยนต่างๆมากมาย
    อาจมีเพื่อนๆหลายคนที่ยังไม่รู้จัก หรือไปลองมาแล้วยังคิดว่าไม่สนุก แนะนำให้ไปลองใหม่นะครับ
    ยิ่งตอนนี้ยิ่งใกล้ช่วงปรับปรุงครั้งใหญ่ รออีกนิดครับหนุกแน่
    รูปในเกม

download เกม
    http://www.asura.in.th/index.php/cms/download
    ปล.ยังไงฝากลองดูกันอีกทีนะครับ ไม่แน่ใจคลิกดูรูปก่อนได้จ้า

แค่คอนเซฟเกมส์ก็ เร้าใจแล้วครับ

" อสุรา (แปลแบบคนตกภาษาไทยว่า กุไม่กินเหล้า) เกมไทย ฟอร์มยักษ์ ขันเทพ "

แม่เจ้า ขันเทพ

Comment

มาเล่นกันเยอะๆนะ

Comment

น่าจะเปลี่ยน interface หน่อยอ่า

Comment

มีคนเคยลงแล้ว

Comment

ผมเลิกเล่นไปแล้วครับ ผมเล่นมา 2 ปี - - ผมว่านโยบายแปลกมาก หากโดนแฮกต้องจ่ายตังค่าดำเนินการ 1พันบาท หากโดนแฮกจริงๆก็จะได้เงินในเก็บมา 5ร้อยบาท กับของที่เอาคืนได้ไม่เกิน 10 ชิ้น ถ้าเป็นความผิดพลาดของระบบ ให้เงินในเกมส์ 2 พันบาทมั้งจำไม่ได้ แล้วก็อัพเดตแต่ละทีก็ลดนู้นลดนี่เต็มไปหมด พอผู้เล่นค้านกันเยอะๆเข้า ปิดกระทู้นั้น แล้วไปตั้งกระทู้ขอโทษใหม่ สมดุลในเกมส์ก็ไม่มี มีการปรับมอนเตอส์ และสกิลผู้เล่นหลายครั้ง เห่ออ.. ผมเสื่อมศรัทธาไปแล้วละครับกับเกมส์ๆนี้

Comment

Working...
            X