Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bionic Commando ใครจบแล้วช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bionic Commando ใครจบแล้วช่วยหน่อย

บอสที่เป็นเฮลิคอปเตอร์บนยอดตึก ต้องทำอย่างไรครับ ผมใช้จรวดยิงไม่โดนซักที หมดปัญญาแล้ว
    เพื่อน ๆ ฆ่ามันยังไงบอกด้วยครับ

กด ยิงค้างไว้คับ แล้วเล็งที่เครื่องบินมันจะมีจุดแดงขึ้น แล้วยิงคับ (เป้าต้องแดงให้หมดนะครับที่มันขึ้นมา)

Comment

Originally posted by kim191 View Post
      กด ยิงค้างไว้คับ แล้วเล็งที่เครื่องบินมันจะมีจุดแดงขึ้น แล้วยิงคับ (เป้าต้องแดงให้หมดนะครับที่มันขึ้นมา)
      ขอบคุณมากมาย...เดี๋ยวเย็นนี้ผมจะไปสอยมัน 555

Comment

ที่เดียวกันเลย อิอิ

ผ่านซะที ขอบคุณครับ

Comment

ต้องใช้ปืนมิสไซส์ ล๊อกเป้าเป็นสีแดงให้ได้3เป้า เพราะมันจะปล่อยตัวล่อมิสไซส์เรา2ลูก

Comment

Working...
          X