Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ที่อยู่ของ savegame FUEL ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ที่อยู่ของ savegame FUEL ครับ

ตามนั้นเลยครับ เกมที่ต้องผ่าน เกมไลฟ์นี่ผมจะเก็บเซพไว้เล่นต่อไม่ค่อยได้เลย

ใน xp ครับ

ขอบคุณครับ

save เกมสไม่ได้ โหลดไฟล์ด้านล่างไปติดตั้งไว้ในโฟเดอร์เกมส์นะครับ
    http://www.mediafire.com/?ndznwmw4jfj
    หรือ
    http://www.mediafire.com/?zumyy510w3d

Comment

แบบว่าอยากเก็บเซพที่เล่นไว้แล้วน่ะครับ เพื่อลงวินโดวใหม่
      เพราะเซพเกมผ่านวินโดว์เกมไลฟ์ได้ตั้งแต่เริ่มแล้วครับ

อย่างเกม DiRT หรือ GRID นี่ผมหาเซพเจอ เลยอยากทราบที่อยู่ \dir ของเซพเกม FUEL บ้างครับ

ไงก็ขอบคุณสำหรับแครกนะครับ

Comment

อยู่ใน
        My Documents\My Games\FUEL
        ครับผม

ผมเล่นไม่ผ่านซํกที เหลืออีกโซนเดียวเอง
        หลังๆคอมโกงมากมาย วิ่งขึ้นเขากันความเร็วไม่ตก
        แต่รถเราล้อฟรีแล้วฟรีอีก เร่งไม่ขึ้นเลย ><

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
          อยู่ใน
          ครับผม

ผมเล่นไม่ผ่านซํกที เหลืออีกโซนเดียวเอง
          หลังๆคอมโกงมากมาย วิ่งขึ้นเขากันความเร็วไม่ตก
          แต่รถเราล้อฟรีแล้วฟรีอีก เร่งไม่ขึ้นเลย ><
          ผมกดสูตรเอาหละคับ หลังๆ ไต่เขาปุ๊บ รู้เลย สู้ไม่ได้แน่นอน กดturbo[โกง] แว่บเดียว ทะยานข้ามภูเขาเลย 555

Comment

สูตรอะไรหง่าส์ แบ่งกันมั่งดิคร้าบบบ ><

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
              อยู่ใน
              ครับผม

โอ้จริงด้วย ดูรอบแรกไม่เห็น มันเก็บไว้ซะหลายเกม
              มัวแต่ไปหาอยู่ใน user

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X