ผมใช้ 9600Gt แล้วแบบว่าอยากเล่นเกมเก่าๆอย่าง Shogun totalwar เลยไปลองเอามาลงเล่นพอเล่นฉากสนามรบ ดันมีปัญหา ภาพมันซ้อนทับยูนิตทำให้เลือกยูนิตไม่ได้เลือกให้มันเดินไปข้างหน้าดันเหมือนภาพมันทับเลยเลือกไม่ไป แต่ก่อนตอนใช้7300GT ไม่เป็นพอเปลี่ยนมาเป็นตัวใหม่กว่าดันเป็นซะงั้น (ใครเคยเล่น Totalwar คงพอเข้าใจว่าบังคับยูนิตยังไงนะคับ แต่นี่กดคลิ๊กในภาพแผนที่บนจอดันไม่เดินเหมือนว่ามันไปเป็น3D ประมานนั้นอะครับ) ลองลงDriver ตัวเก่าที่มากับแผ่นก็เป็น อัพเป็นตัวใหม่ก็ไม่หาย เซ็งมากมาย ใครมีวิธีบอกทีครับ T^T