Announcement

Collapse
No announcement yet.

สีสเปรย์ ระหว่างATM กับWIN สีตัวไหนน่าใช้กว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สีสเปรย์ ระหว่างATM กับWIN สีตัวไหนน่าใช้กว่ากันคับ

ใครเคยใช้แล้วเป็นไงมั่งเนื้อสีระเอียดมากน้อยแค่ไหนคับ

ไม่เอาไพแลคหรอ สีดีกว่านะ

Comment

แพงกว่าแล้วดีกว่าจริงไหมคับ

Comment

ผมชอบของ ไพแลคนะครับ มันเนียบ

Comment

การที่พ่นแล้วขัดสลับกันนี่มีผลไรมั่งคับ ทำให้มันลื่นเหรอ
          แล้วขั้นตอนการพ่นแล้วขัด ที่ถูกวิธีนี่ทำยังไงบ้างคับ คิดว่าวันนี้จะได้พ่นแล้ว

Comment

การที่พ่นแล้วขัดสลับกันนี่มีผลไรมั่งคับ ทำให้มันลื่นเหรอ
            แล้วขั้นตอนการพ่นแล้วขัด ที่ถูกวิธีนี่ทำยังไงบ้างคับ คิดว่าวันนี้จะได้พ่นแล้ว

Comment

ผมใช้ไอ สีกระป๋องแดงๆที่มีรถสีขาวอยู่ตรงกลางอะไม่รู้ยี้ห้ออะไรจำไม่ได้ แต่รู้ว่าพ้นมาก็เนียลดี เงาได้ใจ ราคาก็ไม่แพง

Comment

tamiya เลยครับ

Comment

ไพแลค หรือ บีล๊อค แจ่มเหมือนกัน ราคาไม่แพงด้วยครับ

Comment

มันต้องสี 2K ครับสุดยอด

Comment

ตอนเคลือบผมใช้ยูรีเทนอะครับ

Comment

Working...
                      X