Announcement

Collapse
No announcement yet.

Raidmax RX-530SS ใช้กลับ Spec นี้ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Raidmax RX-530SS ใช้กลับ Spec นี้ได้ไหมครับ

AMD Athlon 64 x 2 4800+
    ECS A780GM-A
    ATi HD 4770
    Kingston 1*2 G
    Harddisk 4 ลูก
    DVD RW 1 ตัว
    Fan 120 mm 2 ตัว 80 mm 4 ตัว

รบกวนเพื่อนๆช่วยดูให้ทีนะครับว่าไฟมันจะพอรึป่าว ยังไงรบกวนดูให้ทีนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

อืม....ฮาร์ดดีสนี่ต่อ Raid รึเปล่าครับผม(คือต่อRaidทั้ง 4 ตัวเลย(หรือน้อยกว่า) หรือ เดี่ยวๆ อ่ะครับ)
    ถ้าต่อฮาร์ดดีสเยอะๆผมแนะนำ 600W ไปเลยครับผม
    เพราะถ้ากำลังไฟมันไม่พอ อาจจะเดสยกทีมครับ อิอิ

แต่ถ้าใช้ฮาร์ดดีสตัวเดียวก็ยังไหวครับผม

Comment

ไม่ได้ต่อ raid ครับ คือพอดีในเครื่องมีอยู่แล้ว 3 ลูก จะไปซื้อเพิ่มอีก 1 ลูก ส่วนการ์ดจอเพิ่งจะซื้อมาเมื่อต้นเดือน
      แต่กลัวไฟไม่พอผมเลยยังไม่ใส่กะจะรอซื้อพาวเวอร์ใหม่เลยมาถามว่า Raidmax RX-530SS ตัวนี้พอไหมอะครับ

Comment

สบายๆครับ นอนยันเลย

Comment

ไหวอยู่นะ ฮาร์ดดิสกินไฟไม่มาก ส่วนการ์ดจอก็กินไฟไม่มากเท่าไร

Comment

ขอบคุณมากครับทุกคน

Comment

สบายมากคับ

Comment

เหลือๆครับจริงๆ

Comment

ขอบคุณนะครับทุกคน

Comment

เหลือๆ

Comment

Working...
                    X