Announcement

Collapse
No announcement yet.

PrimoChill Typhoon III Laing D5 Reservoir System

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PrimoChill Typhoon III Laing D5 Reservoir System

สำหรับคนที่อยากเล่น 2 loop นะครับ เพิ่งอ่านเจอ ไม่รู้ว่าหลังเขาไปป่าว link อ้างอิง
    http://skinneelabs.com/Pumps/D5/Typh...hill-TIII.html

มีใครเคยลองแล้ว รบกวนช่วย confirm ให้ด้วยครับ ว่า แรงกว่า pump 655+top เล่น loop เดียวทั้ง CPU GPU หรือเปล่า

Comment

แล่มเลย มองมานานหละแต่ยังไม่มีตัง อิอิ

Comment

แหล่มมมากครับบบบบอยากได้มาลองบ้างจัง

Comment

order ไปแล้วครับวันนี้ 65$ พอดีของมีใน stock เหลืออยู่ตัวเดียว เลยหยิบมาอย่างไว

Comment

อยากเห็นรูปตอนประกอบใช้จริง ดูรูปที่โชว์ไว้แล้ว มึนครับ

Comment

โอ้วว.... ดีไซน์ได้เยี่ยมมากๆเลยครับ มาแบบ Native Centrifugal Pump จริงๆเลย งานนี้ได้ทั้ง Flow ได้
              ทั้ง Pressure ก็เลยทำให้ 2 หรือ 3 Loop แล้วได้เปรียบมาก

Comment

ตามรูปเลยครับ

Comment

สั่งจากเวปไหนอ่ะครับ ผมหาไม่ยักเจอ

Comment

Originally posted by slate View Post
                    สั่งจากเวปไหนอ่ะครับ ผมหาไม่ยักเจอ
                    ผมบังเอิญไปเจอ 2 ตัว กะลังถามท่านอาร์ตว่าจะเอาด้วยมั๊ย พอมาสั่งอีกที เหลืออยู่ 1 ตัวแระ เลยรีบสอยมาเลย
                    ช่วงนี้ของขาดครับ หาจากเวบไหนก็ไม่มี หายากจริงๆ

Comment

เห็นรูปสุดท้ายมะครับ เป็น idea ที่แจ่มจริงๆ ในไทยมีร้านไหนที่รับทำแผ่นอคิลิคแบบนั้นมั๊ยเนี้ย

Comment

ลองปรึกษากับท่านนี้ดูครับ เวป ocz เทพเยอะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=525488

Comment

ในเวบ primochill มีเข้ามาอีก 2 ตัวแล้วนะครับคุณ slate

Comment

สั่งมาเท่าไหร่หว่า น่าสนเผื่อจะด้ฤกเปลี่ยนจาก 655 มั้ง ยังไงก็มะได้ คล้อกอยุ่ละ - -.

Comment

ุ65$ รวมส่งน่าจะ ~ 90$
                              หรือ 3000 นิดๆครับ
                              ราคาแพงกว่าฝาโม 655 นิดๆ แต่ไม่ต้องใช้ถังแล้ว

ผมว่าคุ้มนะถ้า flow มันได้เหมือนที่มันโม้จริงๆ

Comment

Working...
                              X