Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX ไช้ PSU 500 WATT GVIEW TITANUIM ใหวมัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX ไช้ PSU 500 WATT GVIEW TITANUIM ใหวมัยครับ

9800GTX ไช้ PSU 500 WATT GVIEW TITANUIM ใหวมัยครับ

ใหวจร้า
    ใช้มาแว้ว

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไหวครับ แต่เลือกยี่ห้ออื่นดีมั้ยครับ

Comment

ดูยี่ห้ออื่นดีกว่านะครับ

Comment

ถ้ายังไม่ได้ซื้อก็เปลี่ยนเป็น Raidmax 530W ดีกว่า

Comment

ผมเคยคิดจะซื้อTitanium แต่พอลองไปดูของจริง แม่เจ้า เบาหวิว เอามาควงเล่นปาหัวคนได้เลย อิอิ

เลยไปซื้อ Raidmax 530 แต่ปัจจุบันใช้iCute650w

ลองดูของจริงก่อนคับท่านอาจจะเปลี่ยนใจได้

Comment

พอได้นะครับ แต่ว่า ถ้าPowerจ่ายไฟไม่ถึงจะทำให้ตัวการ์ดร้อนกว่าปกติประมาณ 10องศา(เวลา Full Load 3D) แนะนำเป็นยี่ห้ออื่นดีดว่านะครับ Cooler master ก็ได้ Enimax ก็ดี ถ้าไม่เป็น 80+ แนะนำซัก 600 w ครับ

Comment

+ 1 ด้านบน

G-view เอาไว้ กะพวก 9800GT 3870 ดีกว่า แรงกว่านั้น หา ตัวที่มั่นคงกว่า +ตังอีกนิดหน่อย สบายใจกว่าครับ

ปล. แต่ ผมใช้ Gview Titanuim อยู่ ก็ไม่งอแง อะไร น่ะ

Comment

แล้วถ้างบ ไม่เกิน 2000 เล่นตัวไหนดีสุดครับ

Comment

Originally posted by marukung View Post
                      แล้วถ้างบ ไม่เกิน 2000 เล่นตัวไหนดีสุดครับ
                      tt 470 คับ

Comment

Working...
                      X