Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดุแล้วกรุณาขำด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยครับ ไม่ขำ หุหุ เพราะผมเลื่อมใสในไอเดีย

Comment

เพิ่มเติมเล็กๆน้อย..กับความแสบตาของผม
      แสงจากหลอกไฟของตัวปรับรอบที่ผมเปลือยแล้ว เบลอเลยผม
      นี่ตอนเปิดไฟ

ส่วนนี่ตอนปิดไฟครับ

ถึงกับเซเลยครับ ตอนนั่งนานๆแล้วลุก
      Last edited by sawangdee; 3 Aug 2009, 00:02:48.

Comment

Originally posted by sawangdee View Post
        สนมั๊ยตาเดช ราคาขายผมตั้งที่ 600
        นิดหน่อยครับ แต่เผอิญไม่มีหลังคา บ้านผมฝนตกในบ้านด้วยนะ

ปล. ได้ข่าวว่ามดบุก

สีนี่มัน!!!

Comment

ใส่ดอกกี่ นิ้วครับ หุๆๆๆ

นึกว่าตีตู้ลำโพง ฮ่าๆๆๆ

Comment

ไม่ฮาครับงานนี้ สวยมาก!!

Comment

ไอเดียดีนะครับ
              ชอบๆ สนับสนุน

Comment

ขออนุญาตไม่ฮา สวย ถูกใจคนรักธรรมชาติเช่นผมครับ

ปล.ไม่ใช่ไม้ป่าเดียวกันนะ ดักไว้ก่อน อิอิ

Comment

Originally posted by thaicomtc View Post
                  ใส่ดอกกี่ นิ้วครับ หุๆๆๆ

นึกว่าตีตู้ลำโพง ฮ่าๆๆๆ
                  ดอก 12 *3 แล้วก็ดอก 8*5 ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kengza16 View Post
                    ไม่ฮาครับงานนี้ สวยมาก!!
                    ขอบพระคุณมากครับ ทำไอเดียที่วาดไว้นานแล้วครับ พอเจอเมืองนอกทำแบบคล้ายๆเราเลยลงมือมั่งและแล้วก็อย่างที่เห็นครับ

Comment

Originally posted by golfkw View Post
                      ไอเดียดีนะครับ
                      ชอบๆ สนับสนุน
                      ลองทำดูครับ งานนี้บอกเลยต้องใจเย็น และระวังดีๆ ไม่งั้นมีเลือดซิบแน่ๆ

Comment

Originally posted by PoUnD View Post
                        ขออนุญาตไม่ฮา สวย ถูกใจคนรักธรรมชาติเช่นผมครับ

ปล.ไม่ใช่ไม้ป่าเดียวกันนะ ดักไว้ก่อน อิอิ
                        55++อานะท่าน เย็นดีโล่งสบายเลยครับ ฝุ่นไม่เยอะอย่างที่คิดนะ อาจจะเพราะผมใส่พัดลมเยอะมั้ง รวมๆแล้ว 9 ตัวเลย

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                          นิดหน่อยครับ แต่เผอิญไม่มีหลังคา บ้านผมฝนตกในบ้านด้วยนะ

ปล. ได้ข่าวว่ามดบุก

สีนี่มัน!!!
                          ...งั้นระวังเคสใสจะท่วมเอานะ เหอๆ ตอนนี้เก็บงานใกล้จะเต็มร้อยแล้วครับ
                          รอกลับจากราชรีก่อน คงจะได้เริ่มทำอีกทีอาทิตย์หน้าแน่ๆ

Comment

ตอนนี้ใส่หลอด LED แบบเรืองแสงไป 33 หลอดก็กำลังดีเลย กลับกทม.จะถ่ายรูปมาลงให้ดูครับ

Comment

Originally posted by marukung View Post
                              สวยครับ ไม่ขำ หุหุ เพราะผมเลื่อมใสในไอเดีย
                              55++ ความคิดที่วางแบบแล้วดิบดี แต่ตอนทำแก้ใหม่เกือบ 70 %เลยครับ แต่หนุกดีลองๆกันดูครับ เอาความคิดมาละเลงกันหน่อย

Comment

ช่วงนี้เงียบเหงาจัง...มีไรเจ๋งขอดูด้วยคนนะครับ อย่าซุ่มเงียบ

Comment

Working...
                                X