Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิจารเมนบอร์ด ASUS P5QL-EM กับ ASUS P5Q-EM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิจารเมนบอร์ด ASUS P5QL-EM กับ ASUS P5Q-EM

ผมกำลังตัดสินใจซื้อ 2 ตัวน ตัวไหนดีกว่ากันคับ เน้นเล่นเกมส์ กับ ดูหนัง ครับ แนะนำหน่อยคับ

ไฟเสียบ PSU อยู่กลางเมนบอร์ด -..-"

Comment

แล้วดีรึเปล่าคับ คือผมมือใหม่คับ

Comment

ผมกะยัด e8400 กับ xfx gtx275 เข้าไปด้วยคับ
        แรม ซัก 4 gb เข้ากันไดมั้ยคับ ใช้ psu ของอะไรดี

Comment

ถ้าเป็น 2ตัวนี้ ASUS P5Q-EM ดีกว่าใช้ชิพ G45

Comment

P5QL Pro คุ้มดีครับ

Comment

Working...
            X