Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอจะมีโปรแกรมแบบนี้ไหมอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอจะมีโปรแกรมแบบนี้ไหมอะครับ

อยากได้ โปรแกรม อยู่ 2 แบบคือ

1. โปรแกรมที่ใช้ lock การแก้ไข หน้าจอ ไม่ว่าจะเป็นในส่วนของ Background และ Screen Saver หรือ Control Panet ฯลฯ ( เคยได้ยินของ winguard กับ deep freez มันใช้ดีไหมครับ หรือ ตรงกับที่ผม้องการรึเปล่าอะครับ ไม่แน่ใจว่า ใช้โปรแกรมแบบที่ผมตามหาไหม )

2. โปรแกรม ล๊อก การเข้าเว็บอะครับ คือ จะให้เข้าได้เฉพาะ 1-2 เว็บ พออะครับ เว็บอื่น ไม่สามารถเข้าได้ พอจะมีไหมครับ

อยากให้ คอมพิวเตอร์ เป็นการใช้งาน เฉยๆอะครับ ไม่มีการท่องเว็บ หรือเล่นเกมส์ หรือ เล่นอะไรก็ตาม

หรือ โปรแกรมที่ทำได้ 2 แบบ ในโปรแกรมเดียวก็ได้ครับ

พี่ๆ ช่วยผมทีนะครับ ขอบคุณครับ

Child Control ง่ายกว่า ทำได้หมดเลยที่ท่านต้องถาามมา

winguard กับ deep freez หรือ recovey genius มันไม่เวิร์กครับ เหมาะกับร้านเกมส์มากกว่า

Comment

Working...
    X