overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21
    OverclockZone Member Penryn007's Avatar

Default เลื่อนอีกแล้ว!!! UBISOFT สั่งเลื่อนลุงแซม ให้ออกโรงปีหน้า!!!

ข่าวซึ่งอ้างที่มาจากผลการประชุมผู้ร่วมลงทุนล่าสุดระบุว่า เกม Splinter Cell: Conviction (PC, Xbox360) จะถูกเลื่อนกำหนดการวางจำหน่ายจากช่วงไตรมาสที่ 4 ปี 2009 ไปเป็นช่วงไตรมาสที่ 1 ปี 2010 ส่วนเกมชูโรงอื่นๆที่เคยบอกว่าจะออกจำหน่ายในต้นปี 2010 อย่าง Ghost Recon ภาคใหม่ และ I Am Alive ก็จะไม่ออกให้เล่นกันแล้ว จนกว่าจะถึงช่วงงบประมาณระหว่างวันที่ 1 เมษายน 2010 ถึง 31 มีนาคม 2011 อย่างไรก็ตาม Assassin's Creed 2 นั้นยังไม่ถูกกล่าวถึง เชื่อกันว่าคงได้เล่นกันในปีนี้คือ 17 พฤศจิกายน 2009 ตามกำหนดการเดิม

กำลังเกิดอะไรขึ้นในปลายปีนี้!?

ที่มา: VR-PCGAMES.COM

Comment>เซ็งเลย อุตส่าห์รอนะเนี่ย T T

OverclockZone Member

สงสัยจะมาพร้อม dx11 แน่ๆเลย

เห็นเลื่อนแค่ North America นะ
    เพราะเห็นในยุโรปยังเป็น Nov อยู่เลยอ่า ... หรือยังไม่อัพเดทหว่า -*-

... แล้วเฮ้ย Ghost ก็ไม่ทำแล้วหรอ ป๊าดดด อุตสารอ

OverclockZone Member napart0424's Avatar

ไม่ลงไม่เล่นแระ เลื่อนกันเข้าไป

OverclockZone Member PinBall's Avatar

อยากเลื่อนก็เลื่อนไป มาเมื่อไรก็ค่อยเล่น

OverclockZone Member adidashimax's Avatar

รอจนเมื่อย

Quote Originally Posted by Tunza! View Post
    เห็นเลื่อนแค่ North America นะ
    เพราะเห็นในยุโรปยังเป็น Nov อยู่เลยอ่า ... หรือยังไม่อัพเดทหว่า -*-

... แล้วเฮ้ย Ghost ก็ไม่ทำแล้วหรอ ป๊าดดด อุตสารอ
    อยากเล่น GRAW3 ถ้ามันไม่น่าเบื่อนะ

OverclockZone Member arito's Avatar

ก็ดี จะได้มีตังอัพเครื่องใหม่

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

สงสัย เห็นwin7-dx11 แล้ว ถูกใจ จับยัดเข้าไปเพิ่ม จะได้ ให้คอเกม ควักกระเป๋ากันเต็มที่ ไม่ใช่i5 แต่จะเอาการ์ดจอด้วย

OverclockZone Member Nikita's Avatar
    C.T.U. Los Angeles

อ่ะนะ
    ผมรอมาตั้งแต่ที่ Ubi ออกมาบอกจะออกตอนปลายปี2008 แล้ว ตอนแรกดี๊ด๊า เลยตอนมีข่าวจะลง กย. 2009

แต่ก็เอาเถอะผมรอมาได้เป็นปีแระ เลื่อนอีกปี จะเป็นไรไป ( แงๆๆๆๆ T-T )

ปล.เอาๆคิดในแง่ดี อย่างน้อยจะได้มีเวลาเสพ เกมที่จะออกปลายปีนี้สุดๆไง ( COD MW2 เนี่ยจะเสพสุขให้เต็มที่เรย เล่นมันซักวันล่ะ20รอบเป็นไง -*-)

OverclockZone Member PinBall's Avatar

อยากให้ Ghost Recon ภาคใหม่ของ PC กับ Console เป็นคนละผู้ผลิตเหมือนเดิมจังเพราะถ้ามันเหมือนกันทั้ง Console และ PC ผมก็จะได้เล่นแค่เกมเดียวแต่ถ้ามันไม่เหมือนกันผมก็จะมีเกมให้เล่นถึง 2 เกมเพราะยังไง Xbox360 ผมก็มีโครงการจะหวดกลับมาอีกครั้งอยู่แล้ว 555+

OverclockZone Member Chizmik's Avatar

ยังดีที่ AC2 ไม่โดนเลื่อน

OverclockZone Member nerdtep555's Avatar

Assassin Creed 2 เท่านั้น อย่าเลื่อนเลยย

รอ รอ รอ

Quote Originally Posted by PinBall View Post
    อยากให้ Ghost Recon ภาคใหม่ของ PC กับ Console เป็นคนละผู้ผลิตเหมือนเดิมจังเพราะถ้ามันเหมือนกันทั้ง Console และ PC ผมก็จะได้เล่นแค่เกมเดียวแต่ถ้ามันไม่เหมือนกันผมก็จะมีเกมให้เล่นถึง 2 เกมเพราะยังไง Xbox360 ผมก็มีโครงการจะหวดกลับมาอีกครั้งอยู่แล้ว 555+
    โอ้โห
    พูดไม่ดูคนจนๆอย่างผมกันมั่งเลย มีแค่ PC อย่างเดียวเนี่ย
    ผมล่ะอยากให้ Ubisoft ทำทั้ง Console ทั้ง PC เลย
    พอ GRIN[เกรียน] มาทำ PC แล้วสู้ไม่ได้เลยอ่ะ ของ Console ที่ Ubi ทำเองเจ๋งกว่าเยอะเลย

OverclockZone Member 3M's Avatar

Quote Originally Posted by Tunza! View Post
    โอ้โห
    พูดไม่ดูคนจนๆอย่างผมกันมั่งเลย มีแค่ PC อย่างเดียวเนี่ย
    ผมล่ะอยากให้ Ubisoft ทำทั้ง Console ทั้ง PC เลย
    พอ GRIN[เกรียน] มาทำ PC แล้วสู้ไม่ได้เลยอ่ะ ของ Console ที่ Ubi ทำเองเจ๋งกว่าเยอะเลย
    ใช่ครับผมได้ลองเล่นของทัง 2 เครื่องต้องยอมรับเลยว่าของ Console เจ๋งกว่ามากมายเล่นของ PC แล้วจะหลับ

OverclockZone Member jonoaugi's Avatar

อ้ายสาดดด

หา i am alive เห็นเกมไปได้ไกลแล้วนี่ จะหยุดทำแล้วหรอ

สงสัยโรคเลื่อนจะหนักกว่าที่คิด

Quote Originally Posted by 3M View Post
    ใช่ครับผมได้ลองเล่นของทัง 2 เครื่องต้องยอมรับเลยว่าของ Console เจ๋งกว่ามากมายเล่นของ PC แล้วจะหลับ

แล้วไอ้เกรียนนี่แหละครับ ที่มันเอา trailer ของ xbox มาใส่ใน PC ทำให้ผมอยากเล่นเกมนี้ใจจะขาด ขนาดตั้งตารอเกมนี้อยู่ 2 ปีกว่า(ตอนแรกเครื่องไม่แรง เล่นไม่ได้)

พอเล่นแล้วก็!!!!!!!!! DAMNNNNNNNN

สรุปผิดหวังครับ แต่ก็ OK ฟะ เพราะผมนั่งเล่นได้ยันจบ แล้ว ign gamespot ให้คะแนนมาเท่าไหร่อ่าครับ

Quote Originally Posted by jajaboss View Post
    แล้วไอ้เกรียนนี่แหละครับ ที่มันเอา trailer ของ xbox มาใส่ใน PC ทำให้ผมอยากเล่นเกมนี้ใจจะขาด ขนาดตั้งตารอเกมนี้อยู่ 2 ปีกว่า(ตอนแรกเครื่องไม่แรง เล่นไม่ได้)

พอเล่นแล้วก็!!!!!!!!! DAMNNNNNNNN

สรุปผิดหวังครับ แต่ก็ OK ฟะ เพราะผมนั่งเล่นได้ยันจบ แล้ว ign gamespot ให้คะแนนมาเท่าไหร่อ่าครับ
    คะแนนจากสำนักต่างๆ ครับแหม PC ก็พอได้แหละครับ 555+ แต่ว่ามาเหอะจะมาแบบไหนผมก็รัีบได้ทุกอย่างผมชอบหมดเลยอะทั้งแบบ console หรือ PC

IGN XBOX360 PC
    GRAW 9.2 8.1
    GRAW2 9.1 7.2

Gamespot XBOX360 PC
    GRAW 9.2 7.8
    GRAW2 8.7 7.0

OverclockZone Member 11pm's Avatar

เลื่อนอีกละ - -*

บ่นไปงั้น เครื่องจะถูไถไหวรึป่าวยังไม่รู้่

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks