Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ร้าน Saveway ที่พันทิพ มีเมนบอด ABIT NF-M2 nView ขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ร้าน Saveway ที่พันทิพ มีเมนบอด ABIT NF-M2 nView ขายไหมครับ

ตอนนี้ร้าน Saveway ที่พันทิพ มีเมนบอด ABIT NF-M2 nView ขายไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

02-656-5492,02-256-0805

โทรถามเพื่อความชัวส์ครับ
    Last edited by iaung; 23 Apr 2007, 12:33:45.

Comment

โทรไปแล้ว ไม่มีคนรับสักเบอร์เลยครับ

อยากรุ้ว่าของมันเหลือไหม แล้วราคาเท่าไหร่อะครับ

Comment

Originally posted by Peedyy01 View Post
        โทรไปแล้ว ไม่มีคนรับสักเบอร์เลยครับ

อยากรุ้ว่าของมันเหลือไหม แล้วราคาเท่าไหร่อะครับ
        วันจันทร์ ร้านปิดมั้งครับ เหมือน Busitek

Comment

ปิดจริงป่าวครับ

Comment

ร้านปิดวันจันทร์ครับ

Comment

Busitek เปิดนะค้าบวันนี้ปายมา

Comment

ร้านนี้พี่เจ้าของร้าน แกโม้เก่งดีคับ ความรู้ตรึม

Comment

ใช้ของที่ไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านเขานี่ ถ้ามันไม่เกเรก็ดีไปอย่าง แต่ถ้ามีปัญหาขึ้นมาคงปวดเศียรเวียนเฮดไม่หยอกแน่ๆ

Comment

abit ก็มีมาตรฐานของเขาเช่นกันนะครับไม่จำเป็นต้องไปใช้เหมือนคนอื่นเสมอไปหรอก แล้วก็ไม่ได้เกเรง่ายถึงขนาดนั้นหรอก ถึงเป็นจริงยังงัยก็ยังพอไปโวยที่ศูนย์ได้บ้างแหละ แต่เจ๊ที่ร้านก็โม้เก่งน่าดูจะโวยทีคงต้องคิดหนักเหมือนกันนะเนี่ยะ เหอะๆๆๆ....

Comment

939 รึปาว ตัวนี่

Comment

Working...
                      X