overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 19 of 19

Thread: **แนะนำเกมผู้หญิงเล่นที่ไม่มีลิขสิทธิ์มาลงร้านอินเทอร์เน็ตหน่อยครับ

OverclockZone Member concept's Avatar

Default **แนะนำเกมผู้หญิงเล่นที่ไม่มีลิขสิทธิ์มาลงร้านอินเทอร์เน็ตหน่อยครับ

แนะนำเวปหรือลิ้งดาวน์โหลดจะขอบคุณมากเลย

OverclockZone Member concept's Avatar

เกมที่แจกฟรีน่ะคับ หวังว่าคงไม่ผิดกฎนะ รู้สึกว่าเงียบจริงๆ

OverclockZone Member sirapob's Avatar

อย่าดูถูกผู้หญิงนะครับ บางคนเล่นเกมส์ที่ผู้ชายเล่นนะ เก่งมาก ๆ ก็มี เอาเป็นเรียกว่าเกมส์ เด็ก ๆ ดีกว่า

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ผู้หญิงเดี๋ยวนี้เล่นแต่audition -*-

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

เพื่อนผมมันดอทเอเลยอ่ะ ด่ากันมันเลย

ปล.ไม่น่าเชื่อเพื่อนเราจะเป็น ญ

OverclockZone Member

ผู้หญิงส่วนใหญ่ หมายถึงโดยเฉลี่ยแล้วผมว่าไม่ค่อยชอบเล่นเกมหรอกครับ ที่ชอบก็ไม่ฮาร์ดคอร์เหมือนผู้ชาย แบบว่าลงทุนเป็นหมื่นเพื่อซื้อการ์ดจอมาเล่นเกมอะไรประมาณนี้น่ะครับ ถ้าเจ้าหล่อนรู้มีหวังโวยแหลก เหอๆ

ผู้หญิงชอบ เสริมสวย แต่งตัว ความสวยความครับ ถ้าเรื่องพวกนี้ เท่าไรเท่ากัน เหอๆ

เวลาไปห้างบางทีผู้ชายอาจไปเดินดูสินค้าพวกเทคโนโลยี เจ้าหล่อนไม่ค่อยสนใจหรอกครับ โน้น เสื้อผ้า รองเท้า ที่เจ้าหล่อนสนใจ เหอๆ

(ไม่ค่อยเกี่ยวกับกระทู้เลยเนอะผม เหมือนระบายไงไม่รู้ แหะๆ ขออภัยด้วยครับ)

ผู้หญิงที่ชอบเล่นเกม ผมว่าคงเป็นเกมที่เล่นง่ายๆอะมั่งครับ ที่ได้พูดคุยกับเพื่อนๆในเกมด้วย อะไรประมาณนั้น แบบว่า สาวๆชอบเมาท์อะ (แอบกัดอีก5555)
    Last edited by some like it hot; 23 Apr 2007 at 15:21:33. Reason: พิมพ์ผิดครับ

กรรม ออกทะเลไปใหญ่แล้ว
    ร้านผมเป็นร้านอินเทอร์เน็ตใช้ทำงานเป็นหลัก บรรยากาศในร้านจะเงียบ ใช้โปรแกรม ออฟฟิส เข้าเน็ต ฟังเพลง (ใช้เฮดโฟน) ประมาณนี้ ซึ่งลูกค้าส่วนใหญ่เป็นผู้หญิง 70% (รวมชาวต่างชาติ) แล้ว 50% เป็นผู้ใหญ่ เด็กๆ ส่วนมากที่มาก็จะมาทำการบ้าน โดยมากแล้วก็จะเป็นพวกเด็กเรียน (ช่วงเปิดเทอม) กลุ่มลูกค้าผมพวกนี้ไม่ได้ใส่ใจที่เกมเป็นหลัก แต่ต้องการเอาไว้คลายเครียดบ้างเท่านั้นเองครับ ย้ำครับว่าไม่ใช่ร้านเกม แต่มีไว้เล่นกุ๊กกิ๊กๆ เล็กๆ คลายเครียดเท่านั้นคับ
    พอจะมีใครนึกภาพออกบ้างหรือยัง ว่า Concept ร้านผมเป็นยังไง
    แล้วพอจะแนะนำเกมสไตล์กลุ่มลูกค้าแบบนี้บ้าง(แบบไม่มีลิขสิทธิ์)

OverclockZone Member nameless's Avatar

แนะนำพวก GameHouse ครับ

หรือพวกเกมส์ Flash ต่าง ๆ เหล่าน่าพวกผู้หญิงจะชอบกัน

ปล. ผู้หญิงบางคนเป็น Drift Queen หรือ สิงห์มือปืนก็มีนะครับ -*-

OverclockZone Member bodinnarak's Avatar
    Live House of Blue in LAS VEGAS

ผู้หญิงเล่นแต่ Audition ไม่ก็ Super dance อ่ะ ส่วนใหญ่นะ แต่พี่ผมเล่นแค่ซิมส์เอง

OverclockZone Member zicmaxx's Avatar

เอาเกมส์กุ๊กไก่ไหม

เลี้ยงไก่ คล้ายๆกะเกมส์เลี้ยงปลาอ่ะ หนุกดี 14m เองครับ

http://www.2bbit.com/details.php?id=56117

OverclockZone Member zicmaxx's Avatar

สมัครสมาชิกก่อนโหลดนะครับ

OverclockZone Member Yoshimitsu's Avatar

เกมยิงไข่ไงครับ ไม่ก็ dinner dash พวกนี้น่ะครับ

OverclockZone Member ounzo's Avatar

เราไม่เล่น audition อ่ะ

เอาที่เคยเล่นนะ จำไม่เคยได้แล้ว ไม่ได้แยกประเภทนะคะ

Sim, Flyff online , pangya, seal, yulgung, tennis, กันบาว, stronghold 1-2 , bio2, silent hill 1 , clock tower, red alert ,

เกมส์ที่อยากเล่น แต่มีคนบอกว่า สเปคคอมเล่นไม่ได้ เลยไม่เคยลง คือ need for speed แงๆ

บางเกมส์มันไม่ใช่ PC อ่ะนะ **แต่บอกแนวเกมส์ที่ผู้หญิงเล่นไว้เป็นข้อมูลอ่ะคะ ** พวกนี้คือที่ชอบๆนะคะ

ปล. เราก็ชอบแต่งตัวนะก๊ะ รักสวยรักงามเหมียนกัน ...ว่าแต่ว่า ไบโอ ชอบหนะชอบ แต่เล่นไม่จบอ่ะ พอตกใจแล้วยิงมะตรง -*- โดนมันกินซะก่อน = =

OverclockZone Member innen's Avatar
    ,, • ลำปาง • ,,

นู๋เป็นผู้หญิงแต่เล่นทุกเกมอ่ะคะ ไม่มีเกมไหนที่ไม่เคยเล่น -.-

OverclockZone Member top41's Avatar

อุอุ OverclockQueen

OverclockZone Member pingpui's Avatar

ผมเคยเจอผู้หญิงเล่น sf โครตเก่งอ่ะ

OverclockZone Member Naruse's Avatar

Quote Originally Posted by Yoshimitsu View Post
    เกมยิงไข่ไงครับ ไม่ก็ dinner dash พวกนี้น่ะครับ
    Zuma อีกเกมคับ พี่ผมเล่นโคตรโปร

OverclockZone Member aomsinnn1985's Avatar

Quote Originally Posted by pingpui View Post
    ผมเคยเจอผู้หญิงเล่น sf โครตเก่งอ่ะ
    เหมียนแฟนเราเลย c&c สู้ไม่ได้ซักที ให้ตายสิเอ้า

OverclockZone Member tong.com's Avatar

เกมที่มันกุ๊กกิ๊กหน่อยอ่ะครับ พวกบาร์บี้อ่ะครับ เผื่อเค้าชอบกัน

Bookmarks

Bookmarks