Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ธรรมศาสตร์รังสิต จะซื้อเคสสวยๆได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่เซียร์ชั้นบน มีครบทุกร้านยัง เคยไปดูมา ยังมีที่ให้เช่าเยอะเลย

Comment

โรงพยาบาลธรรมศาสตร์ มีหลายเคส

Comment

เอ๋.... เมื่อวาน ไปซื้อของร้าน tkcom99 จะส่งไปให้รุ่นพี่ ที่เชียงราย เห็นพนักงานร้าน บอกว่า โทรมา สั่งได้ เก็บเงินปลายทางนี้ละ ซื้อ case ที่ร้านนี้นี้ละ แต่ผมรับเลย ต้องแบกไปส่งสยามเฟริส
        Last edited by vivahot; 30 Jul 2009, 10:04:26.

Comment

ลวง เพื่อนที่มีรถไปครับ

Comment

ลวงนั่งรถเพื่อนเหมือนกันครับ 555

Comment

ผมนั่งรถ ตู้จาก ราชบุรี ลง อนุสาวรี ไปพันทิพ ซื้อ cm690 ที่ tk ขากลับ แบกคนเดียวเอาขึ้นรถแล้วก้ แบกๆ- กว่าจะไปถึง บ้าน 555

วันนั้น ดันมีเสื้อแดงปิด อนุสาวรี - -เลยต้องนั่งtaxi ไปต่อรถที่ ไหนมะรุจำไม่ได้ เสียไปหลายตัง

แต่ก็ ได้เคสกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ

Comment

โรงกลาง ไม่มีขายหรอครับ 555 ไม่ก็ลองไปดูร้าน ชิตังเม ล้อเล่นๆ ลองไปดูที่เซียร์ ดู

Comment

Working...
                X