Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะซื้อคอใหม่ อยากให้ช่วยดูให้หนอยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะซื้อคอใหม่ อยากให้ช่วยดูให้หนอยครับ

CPU 5200+ ATHLON X2-----------------2,020 บาท
    Mainboard ASROCK(Vga) N68-S---------1,520 บาท
    VGA Card 512/ATI 4670 IceQ HIS------- 2,740 บาท
    CASE asus_vento 3600-----------------ไม่รู้กี่บาท ช่วยบอกด้วยครับ
    จอ 22นิ้ว -------------------------------ใช้ของเก่า
    HD------------------------------------ใช้ขอเก่า
    REM-----------------------------------ใช้ของเก่า

มีงบ ประมาน 11000 บาท ครับ ช่วยแก้ไข ในส่วนของ cpu Mainboard VGA Card ให้หน่อยครับ ส่วน case ผมอยากใด้มานานละครับถ้าใครรู้ราคา กับ ร้านที่ขาย[ในพันทิพ]ก็รบกวนบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    Last edited by dominice; 29 Jul 2009, 12:01:30.

CPU 5200+ ATHLON X2
    Mainboard ASROCK(Vga) N68-S
    VGA Card Sapphire 4670
    CASE Asus หาไม่มี แนะนำ Cooler Master CM 690 ครับ สวยมากๆ
    จอ 22นิ้ว -------------------------------ใช้ของเก่า
    HD------------------------------------ใช้ขอเก่า
    RAM Kingston 2GB

Comment

เอางบเคชไปซื้อ CPU MB ที่มันดีกว่านี้ดีกว่ามั้งครับ

Comment

แล้ววัตถุประสงค์การใช้งานอ่ะครับ

ไม่มี มันเลือกยากอ่านะ ว่าจะลด/เพิ่มตัวไหน

Comment

ค่าเคสแพงที่สุดในอุปกรณ์เลยล่ะ จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่ ถ้าจำไม่ผิด 4 พัน+

Comment

ไมไ่ด้จำเปง เลย เคสแพงเกิน เอางเงินไปเพิ่มตรงอื่นดีกว่า

Comment

Originally posted by phob View Post
              ค่าเคสแพงที่สุดในอุปกรณ์เลยล่ะ จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่ ถ้าจำไม่ผิด 4 พัน+
              ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Chizmik View Post
                แล้ววัตถุประสงค์การใช้งานอ่ะครับ

ไม่มี มันเลือกยากอ่านะ ว่าจะลด/เพิ่มตัวไหน
                เอาไว้เล่นเกมส์ออนไลย์ ครับ

Comment

Originally posted by namza View Post
                  ไมไ่ด้จำเปง เลย เคสแพงเกิน เอางเงินไปเพิ่มตรงอื่นดีกว่า
                  ผมชอบมานานแล้วครับ ขอสนองความอยากหน่อยเถอะครับ ขอบคุณที่เนะนำ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    เอางบเคชไปซื้อ CPU MB ที่มันดีกว่านี้ดีกว่ามั้งครับ
                    เคสนี้ผมรู้สึกชอบมากครับ ขอบคุณที่เนะนำ

Comment

Originally posted by LR54 View Post
                      CPU 5200+ ATHLON X2
                      Mainboard ASROCK(Vga) N68-S
                      VGA Card Sapphire 4670
                      CASE Asus หาไม่มี แนะนำ Cooler Master CM 690 ครับ สวยมากๆ
                      RAM Kingston 2GB
                      ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by dominice View Post
                        เคสนี้ผมรู้สึกชอบมากครับ ขอบคุณที่เนะนำ
                        งั้นก็ซื้อแต่ เคส ไว้ดูเล่นหละ กันครับ~

Comment

ไม่เป็นไรครับ

เคสแพงไปหน่อย

แต่ถ้าชอบแบบเรียบๆ แนะนำ Asus Vento ครับ เคสสวยใช้ได้เลย

Comment

Working...
                          X