Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยคับ

คือผมอยากรู้ว่าใช้กาดจอไรดีกับจอ25.5นิ้ว เอาแปบว่าเล่นเกมส์ครายซิกปรับสุดไม่กระตุกพอ ซีพียู อี7400 แรม2กิ๊ก

แล้วกาดจอรุ่ม8400ใช้กับจอ19นิ้ว เล่นเกมส์company of hero ปรับสุดจะได้ไหม ซีพียู อี5300 แรม2 กิ็ก

ผู้ใคเคยมีประสบการณ์มาเล่าสู่กันฟังทีคับ
    Last edited by itsaraphong; 29 Jul 2009, 12:22:29.

อัพ

Comment

งบล่ะครับ? ราคาจะบอกถึงประสิทธิภาพ ของการ์ดจอค่ายนั้นๆ

Comment

285 2G/295 อิอิ กำ

Comment

ถ้างบ ประมาณ ไม่เกิน7000 ผมว่าน่าเล่น VAPOR X 4870 2G ของ SAPPHIRE นะ ยิ่ง Gb เยอะยิ่งทำให้ภาพเนียน

Comment

8400GS มันต่ำไปหน่อนนะครับ ดูรุ่นอื่นดีกว่า

Comment

ขอบคุณทุกท่านคับ

Comment

Working...
              X