Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยผมหน่อย P5KPL-EPU โหมดประหยัดพลังงานใช้ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยผมหน่อย P5KPL-EPU โหมดประหยัดพลังงานใช้ได้ไหมคับ

รบกวนช่วยผมหน่อย P5KPL-EPU โหมดประหยัดพลังงานใช้ได้ไหมคับ

ผมเพิ่งซื้อ board มาใหม่ลง driver แล้วในแผ่นก็ไม่มีโปรแกรม

แต่ asus รุ่นนี้มันเป็น EPU มันเป็นรุ่นประหยัดพลังงานใช่ป่ะคับ

มันไม่มี AI Gear แบบรุ่นอื่นหรอคับ

อยากปรับระดับ Gear ของ board รุ่นนี้ได้ครายทราบ

รบกวนช่วยบอกหน่อยน่ะคับ

เว็บ โหลดด้วยก็ดีคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับทุกท่านที่ช่วยเหลือ

pleasss........................................

Comment

ช่วยตอบหน่อยน่ะคับ

Comment

ครายทราบช่วยมาตอบหน่อยคราบ

Comment

มีครายรู้อีกไหมคับช่วยหน่อยน่ะ

Comment

มาโพสผิดห้องแล้วคับ

Comment

Working...
            X