Announcement

Collapse
No announcement yet.

550 WATT GVIEW GOLD รับ 9800GTX ไหวมัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 550 WATT GVIEW GOLD รับ 9800GTX ไหวมัยครับ

550 WATT GVIEW GOLD รับ 9800GTX ไหวมัยครับ

ไม่ใหวครับ

Comment

ไม่แน่ใจฮะ อิอิ

Comment

เปลี่ยนยี่ห้อครับ

Comment

ระวัง งานเข้า

Comment

เคยใช้ Phenom 9650 + GTS 250 +HDD2ลูก+RAM2 Gview 500 W ก็ไหวครับ....กดไป 3.0 Ghz ไฟ 1.3 กว่าๆ ต้องดูว่าซีพียุท่านกินไฟมากรึป่าว

แต่ผมไม่ทราบว่า 9800 GTX+ มันกินมากกว่า GTS250 ป่าว เพราะ 250 กินไฟน้อยลงอ่ะครับ

ถ้ากินมากกว่า ก้อาจไม่พอครับ วัดดวงเลย 555

Comment

Tt ไปเลยครับ เปลี่ยนเหอะ ดูแล้ว อาจจะต้องแถๆ ไป

Comment

ของผม i7 920+GTS250 ใช้GVIEW 550WATT GOLD ยังไหวเลย แต่ไม่แนะนำให้ใช้ เพราะเขาว่ามันไม่ดี คือไม่มีความรู้ด้านนี้ ก็ว่าตามกันไป เพราะยังไม่เจอปัญหา ไม่เป็นไร ประกันร้านที่ซื้อ1ปี แต่อีกไม่นานก็เปลี่ยนแล้วล่ะ กลัวเหมือนกัน หึหึ

Comment

GVIEW 550WATT GOLD พอใช้ได้ มันขึ้นอยู่กับ CPU ด้วยครับ แต่ถ้าเลี่ยงได้ควรเลี่ยงครับ เปิดใช้ได้แน่นอนแต่มีแต็บแน้ ไม่ช้าก็เร็ว

Comment

ไหว

แต่เปลี่ยนเหอะ ยี่ห้อนี้ทำงานเข้ามาเยอะละ

Comment

RaidMaX...arora

Comment

Working...
                      X