Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆน้องๆที่รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆน้องๆที่รู้หน่อยครับ

คือว่า samsung syncmater740n LCD มีจุดเด่นจุดด้อยตรงไหนบ้างครับเห็นติดราคาที่ 6,490.-
    รบกวนผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณมากๆ

จุดด้อยของมันคือเป็น Analog ที่เหลือก็ไม่มีข้อเสียอะไรเลย (นอกจากแพงกว่าชาวบ้านหน่อยนึง)

แต่ถึงราคามันจะสูงกว่า LCD 17" ในระดับเดียวกัน แต่คุณภาพสีของมันก็เหนือกว่ายี่ห้ออื่นอยู่มาก รวมถึง Angle View ที่กว้างกว่ายี่ห้ออื่นด้วย

Comment

เสียดายก็ตรงที่มันไม่มี DVI นี่แหละ จะขยับไปรุ่น B ก็นะ อีกหลายตังส์ เลยต้องไปมองยี่ห้องอื่นเลยนี่

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X