Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงกับแรมครับมาดูให้ทีแบบว่ามือใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาเอามาทางนี้เดี๋ยวผมจับลากให้ มันถึง 1200 ไปเลย ห้าห้า

Comment

Originally posted by soniqer View Post
      ของผม

ดีน่ะ เกือบขายไป
      เอา CL5 มาดูหน่อย ไหวมั้ย

Comment

Originally posted by momotaro2u View Post
        กล่องมันก็1066นะครับ ผมดูในเวปมันก็สูงสุดแค่1066 ของkingmaxนะครับ

เอ๋อแดกเลยหุๆ

ถือว่าโชคดีมากนะครับที่ซื้อ 1066 แต่กลับได้ ซี่รีสูงสุดของ DDR2 เหมือนถูกหวยเลยนะนี่ *-*

Comment

Originally posted by redsonic View Post
          ถือว่าโชคดีมากนะครับที่ซื้อ 1066 แต่กลับได้ ซี่รีสูงสุดของ DDR2 เหมือนถูกหวยเลยนะนี่ *-*
          เงียบเชียว 8400 เป็นไงน้อออออ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
            เอา CL5 มาดูหน่อย ไหวมั้ย
            วูปสิ เอาไรมากกับแรม 2 กิ๊ก 930 บาท

Comment

Originally posted by soniqer View Post
              วูปสิ เอาไรมากกับแรม 2 กิ๊ก 930 บาท
              ไฟ2.2-2.3 ก็ไม่ไหวเหรอครับ ถามจริงๆนะนี่

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                ไฟ2.2-2.3 ก็ไม่ไหวเหรอครับ ถามจริงๆนะนี่
                มันอัดอะได้อยู่ครับ

แต่ร้อนขี้แตกเลย

แล้วอีกอย่างคือมันไหม้เครมมะได้อ่าจิครับ เอิ้กๆ

Comment

ยืมเล่น สักวันครับ อิอิ

Comment

แรมร้อนนน

Comment

ตกลงมันดีกว่าใช่ไหมฮะ

Comment

ลองอัด ไฟ ตาม เสปก
                        cl5 ที่ 1066 ได้ป่ะครับ ถ้าได้ผมว่ามัน ok อยู่นะครับ
                        หรือว่ามัน ต้อง cl6

แล้ว ที่ โชว์ ใน cpuz นี่สามารถ ทำได้ ตามที่ มัน อ่านค่า ม่ะครับ

Comment

อย่างงี้ต้องลองหุๆ

Comment

นิดหน่อยครับ

แต่ใน memset 4.0 มันเจอเป็น PC2 8800

เอ๊ะะะ ยังไง

แต่ค่านี้ก็นิ่งดีนะครับแฮะๆๆๆ
                            Last edited by momotaro2u; 8 Aug 2009, 17:14:58.

Comment

Working...
                            X