Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะวิธีการเล่นเกมส์ Anno 1404 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะวิธีการเล่นเกมส์ Anno 1404 หน่อยครับ

โหลดมาแล้วเล่นไม่เป็นเลยครับ แนะนำวิธีการเล่นหน่อยครับ แล้วโหมดฝึกหัดในเกมส์มีไหมครับ

อืมมม...ถ้าจะบอกนี่คงยาวเลยครับ เกมนี้มันต้องสร้าง ๆ บริหาร ๆ แนว ๆ เดียวกับฟาร์โรห์เลยครับ(เกมเก่ามาเลย)
    มันมีให้เล่นตามมิชชั่น และเล่นอิสระนะครับ ถ้าตามมิชชั่นก็ไม่ยากครับ มันจะบอกตั้งแต่เริ่มต้น ต้องทำยังไง
    และค่อยอัพเกรดขึ้นเรื่อย ๆ ครับ

Comment

อืม ถ้าผู้เล่น มือใหม่ อาจจะยาก ถึงยากมาก

กว่าผมจะเล่นเข้าใจ ก้ ใช้เวลา นิดหนึ่ง

แต่ถ้าตั้งใจ ไม่ยากครับ

ลองเอาพวก ภาค ก่อน ๆ มาเล่นดู ก่อน ซิ

Comment

Working...
      X