Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ Wii

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อ Wii

จะเอามาเล่น resident evil darkside chronicle

ภาพสวยดี แต่เห็น game play แล้ว ไม่รู้จะยังไงดี
    BORKED
    ยังกะ house of dead.........

ตังค์พร้อม แต่ใจไม่พร้อม............ง่ะ

wii เนี่ยมันพอจะมีเกม Hard core อะไรบ้างน้า
    Last edited by verjil; 31 Jul 2009, 14:22:15.

ถ้าชอบภาพสวย ซื้อ Xbox360 หรือ PS3 ไม่ดีกว่าหรือครับ

Comment

สนใจ wii us มือ 2 มั้ยครับ

Originally posted by verjil View Post
      จะเอามาเล่น RE โครโรนิคัล

ภาพสวยดี แต่เห็น game play แล้ว ไม่รู้จะยังไงดี

ตังค์พร้อม แต่ใจไม่พร้อม............ง่ะ

Comment

Originally posted by verjil View Post
        จะเอามาเล่น RE โครโรนิคัล

อ่านดูแล้วไม่รู้เลยว่าประชด

อิจฉาเวอร์จิลเนาะ มีเวลาเล่นเกมส์เยอะแยะ ทำนู้นนี่นั่น

วัยรุ่นอย่างผมเวลาเล่นเกมส์น้อยมาก เพราะทำแต่งาน ตั่งแต่เรียนจบมา ก็ไม่ค่อยได้เล่นหรือมีเวลาว่างๆแบบเวอจิลเลยแหะ

อยากเป็นผู้ใหญ่แบบเวอจิลอะ(ว่างทำนู้นนี่นั่น)

Comment

Originally posted by youth View Post
          อยากเป็นผู้ใหญ่แบบเวอจิลอะ
          ผู้ใหญ่เกรียนๆ น่ะเหรอครับ

Comment

ผู้ใหญ่เกรียนๆ น่ะเหรอครับ
            ผู้ใหญ่ว่างๆต่างหากละ

วัยรุ่นแบบผม แอบเจ้านายเล่นเน็ตอะ เซ็งๆๆๆๆ

Comment

อยากได้นะ สำหรับผมแล้ว 360 สนุกมาก แต่ผมก็คิดว่า wii นี่ก็สนุกมากๆแน่ๆ

ไม่รู้ดิ เกมส์ ผมเอามาเล่นอ่ะ ไม่ได้เอามานั่งดูฟิสิกหรือหมอก หรือควันสวยๆนะ

Comment

ซื้อไปเหอครับยังไงถ้าไม่ไปอัพเดตเองมั่วๆๆไม่เสียหลอก เล่นเก่มได้เกือบทุกโซน 95% ได้ แน่นำซื้อแบบ Soft-Mod แล้วซื้อ HDD มาต่อเพิ่มเท่านี้ก็ใช้ลืมแล้วครับ แต่ไม่แนะนำให้ซื้อสะพานเหล็กน่า

Comment

ถ้ามาเล่นเกม Hard Core อย่าเลยครับ
                  ถ้ามาเกมแนวเด็กๆ ฮาๆ เล่นทั้งครอบครัวซื้อ Wii คุ้ม

บ้านผมบู๊ Wii กันทุกวันอาทิตย์ฮะ 555+

Comment

ลีลาราคาเครื่องเริ่มขึ้นแล้วนะครับ เนือกจากปู่นิ Wii lot ใหม่ๆๆ ยังทำให้เล่นผ่านแผ่นไม่ได้ต้องเล่นผ่าน HDD อย่างเดียว

เคดิต ร้านพี่สุชาติ

Comment

ที่เห็นนะครับ Mad world NomoreHeros1 2(กำลังจะออกคงอีกหลายเดือน)

Comment

เกมหนักๆ ก็ต้องเกมแข่งขันยกน้ำหนัก มวยปล่ำ อะไรพวกนี้แหละ เครื่อง wii น่าจะมีนะ

อืม wii เดี๋ยวนี้ราคาก็ลงมากแล้วนะ เหลือไม่ถึง 9k แล้ว ซื้อมาเก็บเอาไว้ก็ได้ ไม่เสียหลายไหนๆ ก็ทำงานกันแล้ว
                        ซื้อเดือนละเครื่องไปเลยเป็นไง
                        ส่วน RE DC อยากเล่นเหมือนกัน อยากเล่นตั้งแต่ ภาค REumbrella และ โหลด emu มาเล่นแต่ก็ค้างเซ็งจอช

Comment

เล่น wii ขอบบอกคุณต้องเเข็งเเรง เล่นตอนกลางคืนไม่ได้ กวน ชาวบ้าน (บางเกมส์) อีกอย่างเหนื่อยโครต ยิ่งเกมส์ต่อยมาย

Comment

เก็บตังไปซื้อ กีตาร์ มาเล่นแก้เซง

Comment

Working...
                            X