Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gt ขายได้ประมาณเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gt ขายได้ประมาณเท่าไรครับ

ขอถาม2ข้อนะครับ
    1.winfast 8600gt gddr3 ประกันเหลือประมาณ1ปี ขายได้ประมาณเท่าไรครับ จะเอาไปขายร้าน+เงินซื้อการ์ดใหม่ อยู่ตจว.ครับ
    2.ร้าน it connect นี่ ok มั้ยครับเรื่องประกันการบริการต่างๆ ว่าจะไปซื้อLCD ที่นั่นเทียบกับJIB แล้วร้านไหนบริการหลังการขายดีกว่าครับ

ขอบคุณมากๆครับ

it connect มันเป็นของ HWH ครับ โอเคหล่ะ

ส่วน 8600 ขายในเว๊บน่าจะได้ 1300-1500 น่ะ

Comment

it connect ไม่ใช้ของ com7 หรอครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันนะ

Comment

Working...
      X