Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>ขอถามเรื่องการติดตั้ง INTERNET ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>ขอถามเรื่องการติดตั้ง INTERNET ครับ

พอดีผมจะเปิดร้านขายเสื้อผ้าน่ะครับ แล้วอยากยกคอมพิวเตอร์ไปตั้ง อยากถามว่าตอนนี้ที่บ้านผมติด Maxnet 3M อยู่แล้ว แต่ร้านผมกับบ้านมันอยู่ไกลกัน ผมก็ต้องติดตั้ง INTERNET ใหม่ใช่ไหมครับ

แล้วพอมีของเจ้าไหนไม่ครับที่ติดตั้งโดยไม่ต้องมีโทรศัพท์บ้าน

ขอบพระคุณมากครับ

ไกลกันขนาดไหนครับ ถ้าไม่ไกลเกินไปใช้ wireless สิครับ

Comment

maxnet ไงไม่ต้องใช้โทรศัพท์บ้าน

Comment

ร้านเสื้อผ้าใช้ wifi โน๊ตบุ๊ค จะสะดวกกว่ามั้งครับ

โชคดีนะครับ

ขายดี ๆ

;D

Comment

ลองดู wifi แถวนั้น ดูครับ ถ้ามี ทรู ก็ใช้ ทรูโลด

ถ้าไม่งั้นก็ ลาก แมกเนตไปใหม่ อีกเส้น ครับ(มันไม่ต้องใช้เบอร์)

Comment

ย้าย เนต สิ ครับ

Comment

Working...
            X