Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาcpu(478)มันหักอะครับซ่อมที่ไหนได้บ้างครับท่านๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาcpu(478)มันหักอะครับซ่อมที่ไหนได้บ้างครับท่านๆ

ขาcpu(478)มันหักอะครับซ่อมที่ไหนได้บ้างครับท่านๆ

ต้อง Vmod เองครับ บัดกรีเองเลย ฝึกทักษะด้วย อย่าใช้กาวตราช้างนะครับ มันไม่นำไฟฟ้า

Comment

ว่าแต่ขามันหายไปนะท่าน เซ้งเลยอะ

Comment

ง่ะ ทำไงขาหักซะอ่ะ - -" มันก็คงต้องบัดกรีเอาแหละคับ หาลวดเส้นเล็กๆมาแหย่แทน รับซ่อมนี้ไม่เคยเจอเหมือนกันอ่า

Comment

บัดกรีสถานเดียวครับ และต้องแม่นมากๆด้วยครับ ขามันเล็กและก็แน่นไปหมดน่ะครับ ถ้าขารอบนอกหักก็ต่อง่ายหน่อยแต่ถ้ามันอยู่ด้านในๆคงจะยาก ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังใช้ได้อยู่หรือเปล่าครับท่าน

Comment

Originally posted by jojoonline View Post
            ง่ะ ทำไงขาหักซะอ่ะ - -" มันก็คงต้องบัดกรีเอาแหละคับ หาลวดเส้นเล็กๆมาแหย่แทน รับซ่อมนี้ไม่เคยเจอเหมือนกันอ่า
            ใช้ลวดอะไรแทนได้อะครับ มันจะมีปัญหาด้านการนำไฟฟ้าป่าวอะ

Comment

ใช้ ทอง คับ

Comment

Working...
              X