Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตั้งราคา CQ40-158TU ให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตั้งราคา CQ40-158TU ให้ที่ครับ

เครื่องตัวเองนี่แหละครับ ไม่ได้มีใครฝากขาย สภาพดีเยี่ยม เหลือประกันถึง 10/12 2009
    Spec
    Intel Core 2 Duo, 2.16 GHz, 3072 MB DDR2-667, 14.1 ", WXGA, 250 GB, DVD+-RW/RAM (Super Multi) Double Layer

มีเครื่อง กระเป๋า แค่นี้
    ไม่รู้จะขายได้เท่าไหร่ครับ ที่จะออกได้ง่าย
    รบกวนด้วยครับ

ขายเท่าไหร่ก็ PM มาระกันครับ

Comment

T5850 ใช่มั้ยครับ ลืมโค้ด แหะๆ

น่าจะได้ซัก 17k อย่างมากล่ะครับ รุ่นใหม่ๆ ราคาต่ำๆ เบียดน่าดู
      เดี๋ยวนี้เป็น CPU Bus 800+ กันหมดแล้วด้วย

คนอื่นว่าไงครับ

Comment

ในลายเซ็นครับ มีต่อด้วย

Comment

Working...
        X