Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยฟันธงทีครับ(mb)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอ 785G ดีกว่าครับ กำลังมา....

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
      รอ 785G ดีกว่าครับ กำลังมา....

นานไหมครับ ใจร้อนน

Comment

Asus แพงนะแต่ก็งั้นๆ เน้นคุ้มก็พี่Gigabyte Asrock Biostar เอาแรงเสถียรก็ DFI

Comment

วันนี้ตั้งใจออกจากบ้านบ่าย2-3 ไปพันทิพงามวงวาน(ผมอยู่นนทร์) เล็งใว้สามร้านm2power ของเล่นเยอะดี กับร้านy c service กะจะดูmsi และอีกร้านbig it มีกิกกาไบต์ ถ้าไม่ใด้เรื่องคงต้องเลยไปประตูนำเลย(dfi)

เพื่อนๆเสนอตัวไหนอีกครับ

Comment

Asusครับ ถ้าไม่จำกัดงบครับ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
              Asusครับ ถ้าไม่จำกัดงบครับ

รับใว้พิจรณาครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูล ข้อมูลปึกเลยท่าน

Comment

Originally posted by anis View Post
                ตอนนี้ใจมาทางGIGABYTE MA790XT-UD4Pแล้ว ส่วนcpuเปิดหัวใด้เปล่านั้นยังไม่รู้เลย แต่ไม่เป็นรัยอันนั้นทีหลัง ตอนนี้อยากใช้ddr3 (เห็นว่าแรมมันถูกแล้ว) ส่วนcpuคิดว่าคงลากใด้เท่าเดิม270x13=3445(x3 710) บนax78
                ax78 ปรับตัวคูณได้ด้วยหรอคับ bios v. ไรคับ

Comment

Originally posted by kaesoda View Post
                  ax78 ปรับตัวคูณได้ด้วยหรอคับ bios v. ไรคับ

ผมใช้ v.14 ครับ ปรับไม่ใด้ครับ พอดีผมใช้cpu ที่ปรับไม่ใด้อยู่แล้วx3 710 ก้อเลยไม่มีปัญหา

ผมยังเสียดายเลยตัวนี้คุ้มค่ามากๆ ลากก้อนิ่งดี ราคาก้อไม่แพง คุณภาพไม่ด้อยไปกว่ารุ่นใหญ่(nb790/sb750) มาก เสียดายไม่น่าเจ๊งเลยabit biosใหม่คงไม่มาแล้ว แล้วอีกอย่างตอนนี้ใจผมมันไปddr3แล้ว

Comment

Originally posted by ruzifer87 View Post
                    Asus แพงนะแต่ก็งั้นๆ เน้นคุ้มก็พี่Gigabyte Asrock Biostar เอาแรงเสถียรก็ DFI
                    ความเห็นท่านดีนะครับ แต่ DFI บ้านเรา...พอเปลี่ยนตัวแทน.....คิดเองหละกันครับ

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
                      ความเห็นท่านดีนะครับ แต่ DFI บ้านเรา...พอเปลี่ยนตัวแทน.....คิดเองหละกันครับ
                      ท่านนี้แนะนำตัวไหนดีครับ จริงๆผมก้ออยากรอชิพใหม่ๆบวกกับยังพอใจกับax78 แต่มีความจำเป็นต้องซื้อแรมใหม่(แรมยืมเขามา เจ้าของทวงแล้ว) ก้อเลยตัดสินใจเอาddr3

Comment

ได้บอร์ดหรือยังครับ อัดไปได้เท่าไหร่แล้ว รอชมอยู่ครับ

Comment

Working...
                        X