Announcement

Collapse
No announcement yet.

งดโหวตให้ในหลวงนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเห็นด้วยกับ titan_psp นะครับเกี่ยวกับผู้อาวุโส แต่ไมได้หมายถึงในหลวง เพราะมีผู้ใหญ่บางประเภทเปนแบบนั้นจริง ผิดแล้วไม่ยอมรับผิด - - (มีออกเยอะ ผู้ใหญ่บางคนทำผิดแล้วพอเด็กๆ บอกเข้าหน่อยหาว่าไม่เคารพผู้อาวุโสซะงั้น)

ที่ผมพูดนี้หมายถึงผู้ใหญ่ทั่วๆไปที่เห็นกันนะครับ ไมได้หมายถึงในหลวง (อันนี้ก็เห็นกันจิงๆ)

ส่วนเรื่องที่ จขกท ว่ามาก็เห็นด้วยนะครับ ว่าอย่าไปโหวดมัน -*- มันหมิ่นประมาทในหลวงชัดๆ (คนไทยที่เข้าไปโหวดบางคนก็ไม่ได้อ่านเลย โหลดติดอันดับ 2 ซะงั้น เหอๆ -*-)
    Last edited by Alexandrite; 24 Apr 2007, 15:51:03.

Comment

ผมว่าปิดกระทู้นี้ดีกว่าคับ

Comment

เมื่อทุกท่านทราบแล้วผมก็ขอปิดกระทู้ล่ะกันนะครับ
        Last edited by tkhacker; 24 Apr 2007, 18:15:42.

Comment

จุดนี้ก็เข้าใจครับ เมื่อทุกท่านได้ทราบผมก็ขอปิดกระทู้หล่ะกันครับ

Comment

Working...
          X