Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเมนบอร์ดแรง ๆ จากที่ไหนกันครับ ถามนิดนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเมนบอร์ดแรง ๆ จากที่ไหนกันครับ ถามนิดนึง

พวกแรง ๆ อ่ะครับ เช่น P5E,maximus (II)formula ,x38,x48 ไรพวกเนี้ย ร้านทั่วไปไม่เห็นมีเลย พอจะมีเว็บใหมครับ

เห็นบ้างแถวๆห้องมือสองอ่ะคับ

Comment

Maximus II Formula มีขายที่ผมครับ อิอิ

Comment

สั่งผ่านทางร้านที่ดังเลยครับ ดูร้านไหนนำเข้ายี่ห้ออะไรก็สั่งตามนั้นแต่รอนานนิด(เข้าตามดิว)
        เด๋วนี้ของมาทางเครื่องบินแล้วไม่ค่อยลงเรือมันช้า

Comment

โอ้ว ดีจัง เดี๋ยวลองถามกะ je di ดู

Comment

max II เคยเห็นที่คอมแอนด์มอร์

Comment

1000 ทิป (ถามๆ มันทุกร้าน)

Comment

Working...
              X