Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านที่ใช้ 3870 REF. นิดนึงครับ เกี่ยวกับพัดลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านที่ใช้ 3870 REF. นิดนึงครับ เกี่ยวกับพัดลม

ท่านแก้ปัญหาเสียงอันไพเราะของมันตอน 100% ยังไงกันบ้างครับ

เพราะมันดังเสียเหลือเกิน พอดีผมเคยใช้ตัว Non-Ref แล้วมันพัง เลยได้ตัว Ref. มา

พอจะมีวิธีแก้ไม่ให้มันดังเกินไปมั้ยครับ ตอนนี้มันดังเหมือนเสียงดูดฝุ่นเลย *0*

ปกติของมัน

รึว่าจะมาแลกกะของผม Asus ซิ้งค์ทอง

Comment

นั่นแหละครับ ผมใช้ตัีวซิ้งค์ตัวเก่า แต่พังไปแล้ว แงแงแงแง ตัวนี้มัน โม BIOS ได้ป่ะ ตัวเก่าพังเพราะไป โม BIOS

Comment

โมพังไปรอบนึงแล้วยังไม่เข็ดอีกเหรอท่าน

ประกันเหลือเท่าไหร่น่ะ ของผม non ref แต่อยากได้ ref อยากได้ๆๆๆ

Comment

ขายแล้วไปเล่น 4850,4870 เลยท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
            ขายแล้วไปเล่น 4850,4870 เลยท่าน อิอิ
            กะจะทำแบบนั้นเหมือนกัน แต่ต้อง ปรึักษากับทางสภาก่อน หุหุ

Comment

ผมพึ่งได้ 3870 ref มาเหมือนกันครับ หลังจากหามานาน ปัญหาคือพัดลม auto แล้วความร้อนปกติประมาณ 70 full เกือบ 90 มันปกติหรือเปล่าครับพัดลมมันวิ่งประมาณ 26% ครับ(รบกวนใครทราบตอบหน่อยครับ อุตสาเอา 4870 ไปแลกมาให้เขา+ตังเพราะความหลงไหลในรูปของมัน)

Comment

ก็ไม่ค่อยดังนะครับ ผมว่า เงียบดี

Comment

Working...
                X