Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Phenom II X2 550BE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Phenom II X2 550BE

บอร์ดผม ma790xt-ud4p ผมเปิด4 คอ เลือกacc แล้วเลือกnormal มันไม่เป็นให้ แต่เลือกเป็นhybrid แล้วเปิดได้แต่มันค้างตอนเข้าวินโด้ อ่าแ รันเข้าวินโด้ มะได้ มันค้างตรงนั้น ทำไงให้มันหายหรือว่าผมดวงซวย ฮือๆ555

แล้ว hybrid มันคืออะไรเหรอครับ

ทำใจ

Comment

บอร์ดกิก ถ้าจะเปิดหัว ก็ เลือก auto กับ hybrid แหละคับถูกต้องแล้วส่วนเรื่องเข้าวินโด้ไม่ได้ต้องดูที่ cpu คับว่ามันจะนำพาหรือป่าวหรือไม่ก็ลองเพิ่มไฟ ดูคับ

Comment

- -เหรอ ผมจะลองทำดูฮือๆ

Comment

ขอบคุณค๊าฟ ใครรู้ก็ช่วยบออกต่อทีค๊าฟ

Comment

ลองเพิ่มไฟดู vcore
            ลอง ลด bus cpu หรือลด speed ลงครับ
            ลองปรับเป็น per core เพิ่มลด + - ต่อ core ดูครับ

Comment

Working...
            X