Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD+-RW drive Pioneer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD+-RW drive Pioneer

ราคาที่ 1000ทิพ ประมานเท่าไหร่อะครับ internal มีร้ายไหนขายบ้าง พอดี นานจะไปทีอะครับ พรุ่งนี้กะว่าจะไปอีกครับ ขอบคุณมากครับ

ค่อนข้างแพงกว่ายี่ห้ออื่นพอสมควรครับ

น่าจะราวๆ 1800-2000

แต่เป็น DVD Writer ที่ดีมากทั้งอ่านและเขีัยน

Comment

1850 ร้านหน้าห้อง พึ่งไปซื้อมา รุ่น 111 นะ ไม่มีกล่องนะ
      Last edited by แว่น; 8 Oct 2006, 21:35:15.

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
        ค่อนข้างแพงกว่ายี่ห้ออื่นพอสมควรครับ

น่าจะราวๆ 1800-2000

แต่เป็น DVD Writer ที่ดีมากทั้งอ่านและเขีัยน
        คุณ พีคุงครับ เอาแบบใหนดีบ้างครับทั้งอ่านและเขียนดีและไม่เกิน2000ครับ

Comment

Pioneer นี่เลยครับ หุหุ ที่ดีสุดทั้งอ่านและเขียน

ไม่งั้นก็ TDK ก็เวิร์คนะ สุดยอดความถึก

ไม่แนะนำ LG ล๊อตใหม่ เพราะง่อยมาก

ส่วน Lite-on ขึ้นอยู่กับดวง แล้วแต่ว่าโชคดีหรือร้าย = ='

Ben-Q เลือกแผ่นโคตรๆ

Sony นี่ก็เลือกแผ่นอ่านน่าดู แต่เขียนดีมาก

Asus กลางๆ พอไหว แต่งอแงกับการอ่านแผ่นบ้าง

Samsung ... เอ่อ ... อย่าพลาดไปซื้อมาเชียว (ผมพลาดมาแล้ว)

Comment

เอ่อ ไม่จำเป็นต้องเชื่อผมทั้งหมดก็ได้นะครับ รอฟังคำแนะนำจากคนอื่นบ้าง

Comment

ผมใช้ Pioneer 110 ดีมากครับ แต่จะเลือกอะไรก็อยู่ที่คนใช้ล่ะครับ พอดีเป็นตัวแรกที่ซื้อ เลยเปรียบเทียบกับตัวอื่นไม่ได้ แบบว่า มันไม่ยอมเสียซักที เลยไม่มีโอกาสเปลี่ยนครับ หุหุ

Comment

Ben-Q 1655 ก้โอเค พอใช้ได้ครับ แต่แผ่นผมใช้ TDK กับ เวอร์บัดทิ่ม อ่ะครับ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                  เอ่อ ไม่จำเป็นต้องเชื่อผมทั้งหมดก็ได้นะครับ รอฟังคำแนะนำจากคนอื่นบ้าง
                  ผมเชื่อคุณ พีคุง ครับ สมัคเป็นสิดครับ

Comment

PIONEER ครับ เอารุ่นที่มีกล่องจะดีกว่าและสวยกว่า

ราคา 2500-. ร้าน เอลีทซิสเต็มส์ พันทิพย์ ชั้น4 (โซนด้านใน)

Comment

Working...
                    X