Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ cpu AMD ที่ดู Hi Def ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

1080p ต้อง 2หัวแหละครับ ชัวร์กว่า ถ้า หัวเดียว ได้แค่ 720p

แนะนำ x2 240 ไปเลยถ้าซื้อใหม่

Comment

ผมซื้อ X2 240 ที่ร้าน JIB บอร์ด แอดร็อก 780 GM-LE/128
      ใช้โปรแกรมที่แถมมา เอามาโอเล่น ๆ พัดลมเดิม ๆ วิ่งที่ 3.2 สบาย ๆ
      ทดสอบเปิด 1080 P กับ เปิด 1080I พร้อมกัน 2 จอ โดยใช้คนละโปรแกรมเปิด
      ต่อออก 2 จอพร้อมกัน (LCD TV 32 นิ้ว + เบนคิว 22 นิ้ว )
      ไม่อยากเชื่อว่ามันทำได้ อย่าง สบายๆ เลยครับ ใครต้องการซื้อ ชุดนี้เลย (ซีพียู ร้าน เจไอบี เมนบอร์ด ร้านบิ๊กไอที)
      ถือว่าเป็นชุดสุดค้มเลยครับ ลองเล่นเกมส์ สตรีทตัวใหม่ดู พอไหวนะครับ ถ้าปรับรายละเอียดต่ำหน่อย

Comment

ตาม Signature คับ ดูได้สบายๆ ไม่มีกระตุกให้เห็นเช่นกัน ใช้ Jet Audio เปิด

Comment

ชุดนี้ก็ดูได้

Comment

Comment

ตอนนี้ก็ใช้

Athlon LE-1600 2.2@2.7ghz + Asrock AliveNF6P+Vsta + Kingston 1x2Gb + Acer X203H 20" ก็พอดูได้ไม่กะตุกคับ

Comment

Working...
              X