Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดพอจะแนะนำที่โหลดเกมส์ bionic commando ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดพอจะแนะนำที่โหลดเกมส์ bionic commando ได้บ้างครับ

คืออยากได้เพลงของเกมส์ Bionic Commando น่ะครับ
    หลังไมส์ก็ได้ครับท่านใดพอจะใจดีแนะนำได้บ้างผมหาใน google แล้ว
    ส่วนมากจะเป็นเพลงของ nds น่ะครับผมต้องการของ pc นี่น่ะครับ
    ต้องขอโทษที่ทำให้เข้าใจผิดครับ
    ที่ผมอยากได้จริงๆไม่ใช่ตัวเกมส์แต่เป็นเพลงในเกมส์
    ปล.ผมเปลี่ยนหัวกระทู้ไม่ได้น่ะครับก็เลยปล่อยเอาไว้เลยทำให้หลายๆท่านเข้าใจผิด
    ต้องขอโทษอีกทีนะครับ
    Last edited by tower; 3 Aug 2009, 10:25:17.

เวบบิท ครับ เหนปล่อย มากมาย

Comment

bit ไทยผมหาไม่ได้ครับ bit นอกนี่โหลดไม่ไปเลยครับวิ่งแค่ 2k-4k

Comment

www.egydown.com

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
          คืออะไรอ่ะครับ งง
          ผมเข้าไปไม่เห็นเจอเลยมีแต่พวกเกมส์พวกโปรแกรมให้โหลด กดใช้ search แล้วมันก็เด้งไป google
          สงสัยหัวกระทู้จะตั้งผิด ผมอยากได้เพลงน่ะครับ ไม่ใช่ตัวเกมส์

Comment

เพลงในเกมส์อะหรอน้อยเกมส์ที่จะทำostออกมา
            ถ้าเป็นเพลงมีลิขสิทธิ์ศิลปินอยู่แล้วคงทำออกมาเหมือนnfsอะนะ
            แต่ถ้าเป็นเพลงที่ทำเพื่อเกมส์นี้คงหายากหน่อย
            ost.bionic_commando
            น่าจะเจอ

Comment

เดี่ยวมาดูให้ครับ

Comment

www.itemxp.net
                ไม่ใช่เว็บ bit นะครับ โหลดแบบธรรมดา Bionic มีให้เลือกโหลดเพียบเลยครับ

Comment

พอดีเพื่อนให้มาครับ มันเป็นลิงค์ bit นะครับ น่าจะโหลดเต็มสปีดครับ ^^

>>>Bionic<<<

Comment

อันที่ผมให้ไปนี้ จะต้องมีโปรแกรม สำหรับโหลดบิตก่อนนะครับ เช่น torrent / bitcomet

Comment

http://www.bioniccommando.com/music_player.php?loc=en

ติดตั้ง IDM กดเลือกเล่นเพลง แล้วสูบเลยครับ

Comment

Originally posted by Chazoor View Post
                        http://www.bioniccommando.com/music_player.php?loc=en

ติดตั้ง IDM กดเลือกเล่นเพลง แล้วสูบเลยครับ
                        โอ้ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X