Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามเรื่อง ccc (ATI)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามเรื่อง ccc (ATI)

ผมลองเปลี่ยนการ์ดจอจากค่ายเขียวมาค่ายแดงน่ะครับ

คราวนี้เลยไม่ค่อยเข้าใจเรื่องตัวccc เท่าไหร่

แบบว่าทำไมผมถึงปรับอะไรไม่ได้เลยครับ มันกลายเป็นสีเทาหมดเลย(แอบอยากปรับพัดลมให้แรงขึ้นอีกนิ๊ส)

อ่อ...ผมใช้ HD4870X2 นะครับ

ใครทราบปัญหาหรือวิธีแก้ไขรบกวนช่วยผมหน่อยครับ

มือใหม่ค่ายแดงจริงๆ งงไปหมดแล้ว

เพราะลงตั้งแต่ 9.4 ไป9.6 มาถึง9.7 ก็เป็นเหมือนกันหมดน่ะครับ T_T
    Attached Files

เดิมๆ ดีสุด

Comment

กดปลดล็อคก่อนครับ ตรงรูปกุญแจ

Comment

เห้ย O_o ทำไมผมโง่อย่างงี้ -*-

แต่กดกุญแจจริงๆด้วย ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกก T_T

อายอ่ะ - -"

Comment

Comment

เข้ามาฮา มีไรก้ถามได้นะ อย่าคิด มาก อิอิ

Comment

คนเราไม่ได้รู้มาตั้งแต่เกิดครับ ไม่ต้องซีเรียส หมั่นขยันหาความรู้เอาไว้แล้วก็จะรู้เอง

Comment

อยู่ใกล้สะขนาัดนั้น

Comment

ไม่ใช่เรื่องน่าอายครับ อย่างน้อยเราก็พยายามมที่จะหาหนทางครับ
                  สู้ๆครับ

ปล. ระวังแต๊ป

Comment

คนเราจะฉลาด

ถ้าไม่อายที่จะถามครับ

Comment

ดีแล้วครับ อย่างน้อยก็ยังพยายามก่อนที่จะถามครับผม

Comment

Working...
                      X