Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลับมาแล้ว!!! Adidas ของแท้ราคาถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by thengsho View Post
    ขอขาวตัดแดงคู่นี้เลยครับ size 7 นัดดูของกัได้เลยครับผม

ขาวแดง ไม่มีไซส์ 7 เลยค่ะ
    มีแต่สีน้ำตาลอ่ะค่ะ

Comment

Originally posted by nineeee View Post
      รอดูของให้ครบครับ ^^
      ติดตามเรื่อยๆเลยค่ะ ^^
      แตขอแอบกระซิบว่า่ช้าหมดนะจ๊ะ

Comment

ดันนน

Comment

สินค้าที่ขายไปแล้ว

+
          Last edited by KnunG; 2 Mar 2010, 12:34:55.

Comment

มี 10 us บ้างมั้ยครับ

Comment

up++

Comment

Originally posted by boomunicorn View Post
                มี 10 us บ้างมั้ยครับ
                รุ่นไหนจ๊ะ?

ถ้า Porsche ขาวแดง ไม่มีค่ะ มี 9UK 9.5US กับ 11UK 11.5US

Comment

ตามมาช่วยดันค่ะ
                  และก็อุดหนุนไปเรียบร้อยแล้ว...ต้นเดือนปุ๊ปเสียตังปั๊บ
                  ไม่เป็นไร..สู้ตายค่ะ
                  อิอิ

เสื้อเพ้นทสวยๆเก๋ๆ...ราคาถูกมาก!!!
                  http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=526153

Comment

มาดันนนน

Comment

Originally posted by twlo View Post
                      ตามมาช่วยดันค่ะ
                      และก็อุดหนุนไปเรียบร้อยแล้ว...ต้นเดือนปุ๊ปเสียตังปั๊บ
                      ไม่เป็นไร..สู้ตายค่ะ
                      อิอิ

เสื้อเพ้นทสวยๆเก๋ๆ...ราคาถูกมาก!!!
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=526153
                      ขอบคุณค่ะ ^^

Comment

up ka

Comment

อัพค่ะ
                          ขายดิบขายดีจ้า
                          ของสวยๆๆต้องช่วยโปรโมต^^
                          ถูกที่สุดแล้วว

เสื้อเพ้นท์สวยๆเก๋ๆ...ราคาถูกมาก!!!
                          Last edited by twlo; 3 Aug 2009, 13:41:39.

Comment

ถ้าปกติใส่ mexico size 9US 27 CM นี่ Porsche ขาวแดง ต้องใส่เบอร์ไรเหรอครัย

Comment

uppppppp

Comment

Originally posted by greenandpo View Post
                                ถ้าปกติใส่ mexico size 9US 27 CM นี่ Porsche ขาวแดง ต้องใส่เบอร์ไรเหรอครัย
                                ใส่เบอร์เหมือนคู่ที่ลงไว้นี้ีได้้เลยล่ะค่ะ 9.5US เพราะว่า adidas ส่วนใหญ่ไม่ทำไซส์ 9US ค่ะ
                                ก็ความยาว insole จะใหญ่กว่าแค่ครึ่งเซนต์นะคะ คือ 27.5 CM
                                สนใจมั้ยคะ มีคู่เดียวน้า ^^

Comment

Working...
                                X