Announcement

Collapse
No announcement yet.

TAGAN PSU 600 700 800 W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TAGAN PSU 600 700 800 W

คืออย่างนี้ผมอยากได้ PSU TAGAN 600w 700w 800w แต่ไม่รู้จะซื้อที่ใหนดี ช่วยแนะนำร้านขายทีคับ บอกราคาด้วยนะคับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยทีเดียว

มีขายที่ hardware house ครับ
    ราคาลองดูในเวปดูครับ
    http://www.hwhinter.com/

แต่ในบอร์ดนี่ก็มีขายมือ 2 เห็นช่วงนี้ปล่อยกันเยอะเลย
    ลองดูใน it market>accessories ดูครับ

Comment

แนะนำให้ดูยี่ห้ออื่นจะดีกว่า

Comment

^
        ^
        แนะนำ THERMALTAKE(Tt),SCYTHE

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          +18 เดี๋ยวจะมาถามอีกว่าใช้แล้วทำไมมันดังจี่ๆ ทำไมมันระเบิด

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
            +18 เดี๋ยวจะมาถามอีกว่าใช้แล้วทำไมมันดังจี่ๆ ทำไมมันระเบิด
            สงสัย TAGAN เป็นแฟนเพลงของ SNSD ละ มั้ง คิคิคิ ( gee gee gee )

BORKED

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ทำไมอะ ผมใช้อยู่นะเนี้ยะ

Comment

เสียง gee gee gee ดังที่สุด เลย
                TAGAN gee gee gee gee gee gee gee

Comment

Working...
                X