Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้จัง TAGAN BZ ไม่ดีตรงใหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by BowH View Post
    ผมเพิ่งระบิดไป BZ800 แพงก็แพง เห้อ...
    อ้าวเคลมไม่ได้เหรอ ชักหวั่นๆแระเนี่ย

Comment

ผมใช้อยู่ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร
      มีระเบิดด้วยเหรอ 555+
      ตัวที่เป็น BZ จะมีระบบตัดไฟ เวลาเกิดลัดวงจร

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
        ของผมใช้ดี ใช้มาปีนึงแระ ไม่มีปัญหา BZ-700
        ใช้ตัวรุ่นนี้เช่นกัน ถอยมาตั้งแต่งานคอมมาร์คปีที่แล้ว(เดือนมีนา) ยังไม่มีปัญหา มีเสียงจี่บ้างครั้งบ้างคราว

Comment

ผมขายทิ้งเพราะเสียงจี่จริงๆ เคยใช้พวกวัตต์ละบาทยังไม่เป็นเลย ราคาก็ไม่ได้ถูกๆ เว็บนอกก็ไม่อัพเดทแล้ว

Comment

มีเสียงจี่เหมือนกัน แต่ก็ไม่บ่อยนะ และก็ไม่ได้ดังมากมาย แต่ไฟสีสวยดีครับ BZ700

Comment

Boom Boom Boom
              GEE GEE GEE

Comment

ใช้ทั้ง..BZ.700-BZ.900...ยังใช้ได้ดีอยู่เงียบดีด้วย...หวั่นๆๆจะเจอแจ๊คพ๊อพกับเค้าไหมน๊อ.....หุ....หุ

Comment

อย่าว่าแต่ Tagan เลย

Enermax ผมยังเคยเจอเลย นั่งๆ อยู่เสียงดังตูม ดีมันไม่พาบอร์ดเน่าไปด้วย ตอนนี้ผมยังเก็บไว้ดูเล่นอยู่เลย คาปาซิเตอร์แตกไป 2 ตัว น้ำเยิ้มเลย เหม็นยกเคส เซ็งเป็ด

Comment

ใช้อยู่ 500W U33 ไม่gee ไม่เคยระเบิดครับผม

Comment

Working...
                    X