Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามหรือขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับ fortemanager ของ lg ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามหรือขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับ fortemanager ของ lg ครับ

ในตอนนี้ผมมีปัญหาเกี่ยวกับ software fortemanager ของ lg
    ที่เอาไว้ตั้งค่าหน้าจอน่ะครับ

ผมใช้รุ่น L1900r อยู่ ต่อ dvi นะครับ ซื้อมานานแล้วครับ ผมไปโหลด v 2.8 ในเว็บมา พอลงเสร็จปรากฎว่ามัน
    ปรับอะไรไม่ได้เลยครับ ผมเองก็ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น อยากให้ผู้ที่พอรู้หรือทราบ ช่วยตอบคำถามผมหน่อยนะครับ

fortemanager ที่แถมมากับจอผมมันเป็น v 2.64 ครับ ไม่รู้ว่ามันไม่ซับพอร์ตกันรึเปล่าเลยปรับไม่ได้
    พอดีตัวเก่ามันไม่มีด้วยน่ะครับ ทำหายไป จะลองโหลด v 2.64 มาลองเลยทำไม่ได้น่ะครับ

สรุปตอนนี้มีเรื่องรบกวน 2 ข้อครับ

1. อยากทราบว่าปัญหาเกิดมาจากอะไร จะแก้ได้ยังไง วิธีไหนน่ะครับ

2. ถ้ามีคนมี v 2.64 ช่วยรบกวนส่งให้ผมหน่อยนะครับ อยากจะลองดูว่าจะแก้ได้รึเปล่า เพราะเวอร์นี้มันแถมมากับจอ

รบกวนพี่ ๆ ทุกคนด้วยนะครับ
Working...
X