Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าน tor_za ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าน tor_za ครับ

คือ ผมเปิด 550 4 หัวได้แล้ว

แต่เวลาเล่นเกมแล้วภาพมันแตกอ่ะครับ

พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ

ขอบคุนล่วงหน้าครับ

ได้ OC มันเพิ่มหรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ แสดงว่า OC ไม่เสถียร ต้องรอถามผู้รู้ต่อ

แต่ถ้าไม่ได้ OC ก็แสดงว่า มันเปิดหัวได้ไม่เสถียร ให้กลับไปใช้ 2 core เหมือนเดิมแล้ว OC เพิ่มเอา

^ ^

Comment

ลองกลับไปใช้ 2Cores ดูคับ ว่ายังเป็นรึปล่าว

Comment

Originally posted by miixer View Post
        ได้ OC มันเพิ่มหรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ แสดงว่า OC ไม่เสถียร ต้องรอถามผู้รู้ต่อ

แต่ถ้าไม่ได้ OC ก็แสดงว่า มันเปิดหัวได้ไม่เสถียร ให้กลับไปใช้ 2 core เหมือนเดิมแล้ว OC เพิ่มเอา

^ ^
        oc เพิ่มครับ เด่วลองดูครับว่าไม่oc แล้วเสถียรไหม

thx ครับทำงานอยู๋อยากจะกลับไปหา 4 core จะตายอยู่แล้ว - -

Comment

ได้ผลไงมาบอกทีนะครับผม ^ ^ ของผมใช้ 720be เปิดไม่ได้เลยแหละ หุๆ

Comment

Originally posted by miixer View Post
            ได้ผลไงมาบอกทีนะครับผม ^ ^ ของผมใช้ 720be เปิดไม่ได้เลยแหละ หุๆ
            อะเห้ย เปิดไม่ได้เหมือนกัลล์

Comment

ของท่าน วีคไหนอ่ะครับ ของ ผม 0905FPMW เปิดไม่ได้ครับ
              รวมหัวคนเปิดไม่ติด เออะๆๆ

Comment

เปิดปุ้ปก็ไม่เสถียรเลย แต่ท่าน khin777 บอกให้ลองเพิ่มไฟดู เด๋วคืนนี้กลับไปลอง

Comment

ของผม 550BE

คงไม่เสถียรอะครับ

-*-

Comment

Originally posted by inosite_d View Post
                    ของท่าน วีคไหนอ่ะครับ ของ ผม 0905FPMW เปิดไม่ได้ครับ
                    รวมหัวคนเปิดไม่ติด เออะๆๆ
                    ผมก้อไม่ติด

Comment

0904EPMW ก็เปิดหัวติดแต่พังไป เครมมาได้ 0906EPMWก็เปิดหัวได้ครับ

Comment

แหม..เฉพาะเจาะจงเรยนะเนี่ย

Comment

ใครมาดันกระทู้เนี่ย เจ้าของกระทู้ถอดใจเล่นสองหัวแล้วลากไปที่ 3.8 Ghz แทนแล้ว
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

ซะงั้น

Comment

555+

Comment

Working...
                              X