Announcement

Collapse
No announcement yet.

Powercolor x1950Pro จะเล่นเกมได้สักแค่ไหน ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Powercolor x1950Pro จะเล่นเกมได้สักแค่ไหน ?

แนะนำหน่อยครับ

จะเล่นเกมส์อะไรหละครับ

Comment

ประมาณ bioshock,C&C RA3 จะไหวเปล่าครับ

จอผมมัน 18.5 นิ้วครับ

Comment

Originally posted by ReVentOn View Post
        ประมาณ bioshock,C&C RA3 จะไหวเปล่าครับ

จอผมมัน 18.5 นิ้วครับ
        เล่น ra3 อยู่ครับ x1950pro 256M อยู่เลย ไหวครับ high ได้ แต่อาจจะมีหนืดๆ จะให้ดี เล่น medium ok ครับ ความละเอียด 1440*900 คับ

Comment

ถ้าผมได้มาแล้วผมต้องเปลี่ยน PSU เปล่าครับ
          ของผมมันไม่ไช่วัตต์แท้นะสิ -*-

Comment

ถ้าไม่สนใจว่าต้องปรับสุดๆ ก็ยังเล่นเกมได้อยู่ครับ
            psu ของอะไร วัตเท่าไรละครับ แต่น้องผมมันใช้ตัวนี้ละกับ psu 400 w แถมเคสมาจะ 2ปีละ

Comment

D-tech 450W

ครับผมว่าแต่ PowerSupply กับ PSU นี่อันเดียวกันหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
              X