Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ VGA Slot AGP หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ VGA Slot AGP หน่อยครับ

คือจะซื้อจอใหม่ครับจอ 20 นิ้ว แล้วอยากได้การ์ดจอใหม่แต่ AGP นี้หายากมากเลยครับ ถ้ามีตัวไหนก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ หรือมีมือสองที่สภาพดีๆราคาไม่แพงก็เสนอมาได้นะครับ ขอเป็น nVidia นะครับ ถ้าไม่ได้ ATIก็เอาครับ ขอ แรงๆแต่ราคามิตรภาพนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ

ปล.ขอที่ราคาประมาณ 3000-4000 นะครับ
    Last edited by handicab; 3 Aug 2009, 21:52:35.

ตอนนี้มือหนึ่งตามร้านต่างๆ ตามงบที่คุณบอกก็มี ATI x 1650 pro 512 mb 128 bit ddr2 ราคาประมาณ 1600 แล้วก็ 7600 gs 512 mb 128 bit ddr2 ราคาประมาณ 2800 ครับ ลองไปเดินหาดู agp อย่าไปเล่นแพงมาเลยครับ ไม่คุ้ม

Comment

รอเปลี่ยนทั้งชุดเลยดีกว่าครับ ถ้ามี 3-4 พันละ
      เก็บตังอีกหน่อย น่าจะแจ่มกว่า

Comment

Originally posted by Chodose View Post
        รอเปลี่ยนทั้งชุดเลยดีกว่าครับ ถ้ามี 3-4 พันละ
        เก็บตังอีกหน่อย น่าจะแจ่มกว่า
        มีฤกษ์เปลี่ยนปีหน้าน่ะครับแต่พอดีได้จอมาก่อนก้เลยต้องหามาให้เข้ากับจอหน่อย

ขอบคุณทุกคนครับสำหรับข้อมูล

Comment

Working...
        X