Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดลองใช้ GeForce ForceWare 190.56 BETA แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดลองใช้ GeForce ForceWare 190.56 BETA แล้วบ้างครับ

โหลดได้ที่นี่ครับ
    http://downloads.guru3d.com/

ลองแล้วเป็นยังไงบ้างครับ ตั้งแต่ 190.xx มาผมยังไม่กล้าใช้เลย กลัวมีปัญหาเรื่องพัดลมอีก

เวอชั่นนี้ สำหรับการ์ด series 8 ขึ้นไปนะคับ ลองเทสบัคก่อนคับ อิออิ

Comment

BETA ก็คือ BETA ละครับ...ส่วนตัวแล้วผมลงตัวกับ 185.xx มาก่า....190.xx ลองแล้วไม่รุ่ง ทั้ง XP+Vista+Win7 ยังไม่เนียน ผลทดสอบมีขึ้นๆลงๆ

Comment

บัคพัดลมเดิมๆ กับ g92 ไม่คิดจะแก้ ตั้งแต่ เวอชั่น 186.21 ยัน 190.56 ตัวนี้ เน่าจิงๆ

Comment

^
          ^
          ผมก็ว่างั้น หุ หุ เวอร์ 182.xx ก็แหล่มนะครับ ใช้ดีไม่มีเอ๋อ แต่บางเกม 185.xx ลื่นก่านิสๆ ฝาก จขกท. หามาลอง หรือถ้าใช้อยู่แล้วก็ไม่ต้องรีบเปลี่ยนฮะ............

Comment

ของผมเป็น 186.35 ครับ ไม่มีปัญหาเรื่องพัดลมเลย งั้นไม่เปลี่ยนดีกว่าเพราะการ์ดจอของผมก็ G92 - -*

Comment

มันมาอีกแล้วก็ได้เวลา benchmark กันอีกแล้วสินะ...

ระหว่างโหลดอยู่ไปซื้อเบียร์และขนมขบเคี้ยวเตรียมไว้ดีกว่า อิอิ กำ

Comment

มากันแล้ว ...

ผมขอเอาลิ้งค์ ตรงมาให้นะครับ

Download for Windows XP (32-bit)
                Download for Windows XP (64-bit)
                Download for Windows 7 and Vista (32-bit)
                Download for Windows 7 and Vista (64-bit)

สำหรับตัวนี้

NVIDIA OpenGL 3.0/3.1/3.2

มันพัฒนาเรื่องนี้กันครับ

สำหรับพัดลม ทีมพัฒนานี้ไม่เกี่ยวครับ

T-T ทำใจไปก่อนครับ

เรื่องนี้ต้องรอไปก่อนนะครับ

Comment

เดี๋ยวขอลองก่อนแล้วจะมาบอกกันนะครับ ...

Comment

ลองแล้วใช้ได้ดีเหมือนเดิม ....

แอบคิดว่ามันดีกว่าเดิม นิด ๆ

Comment

PB ผมไม่เนียนเลย กลับไปใช้ 186.18 ฮี่ๆๆ

Comment

-*-

พึ่งโหลด 190.38 มาลง --*
                        แต่ 190.38 คะแนน ตู้ปลา เทสได้ Score ปกติแล้ว

Comment

ต้องลอง

Comment

Working...
                          X