Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา AMD สวยๆสักชุดมาฝาก 30000 +- สวยเปล่าก็ไม่รู้เพราะยังไม่เสร็จ เดาๆเอาตอนซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา AMD สวยๆสักชุดมาฝาก 30000 +- สวยเปล่าก็ไม่รู้เพราะยังไม่เสร็จ เดาๆเอาตอนซื้อ

X2 550 0925 ที่เข้าว่าไม่สามารถเปิดหัวได้ อิอิ (ไม่รุ้ใช้จริงได้เปล่า)
    Gigabyte MA790XT UD4P
    GSKILL 1600 TD CL8
    PCIE HIS 4890
    HDD AAKS 640
    SCYHTE CHOU RIKI 700
    CASE GLADIATOR
    SINK ZALMAN CNPS9900NT
    DVD LG
    FAN 120MM SILVERSTRON X3

ชอบผลงานของพี่ครับ จัดสายเนียน

Comment

สมกับที่รอคอย.... ขอบคุณนะครับพี่

เปิดได้ ไม่ได้ ไม่มีปัญหา

แล้วจะรอดูต่อครับ...

Comment

เสร็จแล้ว จับเทสโชว์
        ขอแบบโหดๆ เลยน่ะพี่ ผมรอดูครับ~

Comment

4คอร์อีกแล้ววว โว้วๆๆๆๆๆ AM3 เต็มสูบ รอชม 4แน่ๆเลยครับ

Comment

เห็นแบบนี้แล้วอยากลอง AMD ดูบ้างจัง

Comment

โอ้ สี่หัวอีกแล้วครับท่าน

Comment

ผมล่ะชอบ AMD ขวัญใจคนยาก

Comment

ขอถามท่านวิกร หน่อยครับ
                  spec ของท่านนี่ถ้าใช้ PSU
                  PC Power& Cooling
                  OCZ SILENCER 610W
                  OC แบบพอประมาณ
                  เอาอยู่ไหมครับ

Comment

Originally posted by mengchanchai View Post
                    ขอถามท่านวิกร หน่อยครับ
                    spec ของท่านนี่ถ้าใช้ PSU
                    PC Power& Cooling
                    OCZ SILENCER 610W
                    OC แบบพอประมาณ
                    เอาอยู่ไหมครับ
                    600W ก็พอครับ ยี้ห้อใหนก็ได้ที่บอกมาครับ มันเหลือทั้งนั้นครับ
                    เปิดเครื่องใช้ไฟประมาณ 200W +- นิดหน่อย
                    FULL ยังไม่ได้ลองครับ ผมยังกองไว้ที่พื่นอยู่ยังไม่ได้ทำอะไรครับ

Comment

ผมเริ่มจะชอบ AMD ซะแล้ว

ขวัญใจ คนงบน้อย *-*

Comment

แจ่ม!!!

Comment

บอร์ดเมพเลยครับ

พี่วิกร ลาก 4890 ไป 1Ghz โชว์หน่อยดิครับ อิอิ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                            บอร์ดเมพเลยครับ

พี่วิกร ลาก 4890 ไป 1Ghz โชว์หน่อยดิครับ อิอิ
                            ผมไม่ชอบลาก VGA ครับ อิอิ
                            สังเกตุซิครับไม่ว่าจะชุดแพงแค่ใหนที่เทสให้ดู ผมไม่เคยลอก VGA เลยแม้แต่ครั้งเดียว

Comment

SINK ZALMAN CNPS9900NT ตัวนี้ Ok ไหมครับ พี่ 2,100+ เลยนี่
                              ท่าเทียบกับ รุ่นใหญ่ๆ มันได้ประมาณไหนครับ หรือ เขยิบไปเล่น TB+120 ดีกว่าครับ~

Comment

Working...
                              X