Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำnotebook ที่เล่นอีมูเพลย์สองได้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำnotebook ที่เล่นอีมูเพลย์สองได้หน่อยครับ

ตามนั้นอะครับ ขอแบบลื่นไหลเล่น FFX - FFXII ไม่ทรมานครับ

ขอเครื่องเล็กๆ น่ารักนะ งบถูกๆ

s41

Comment

บอกราคาหน่อยครับ แหล่งสถานที่ด้วยก็ดีนะ
      แล้ว S42 โอมั้ยครับ?

Comment

ไม่รู้สิ Pc เรายังไม่ลื่นเลย

Comment

ผมเล่น FFX บนPC HP ผม ลื่นทะลุมิติ FFXII พอไปได้ ซื้อมาต้นปี

สนรุ่นเนี้ย Joybook R47-LM19 โอมั้ยครับ ราคาจาก notebookspec 21900 บาท

Comment

Working...
          X