Announcement

Collapse
No announcement yet.

4670 ddr4 บัง pci คร็าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4670 ddr4 บัง pci คร็าบบบ

สั่งประกอบคอม ใช้บร์อด asrock G31 ที่มี pci 2 ช่อง

เอาเข้าจริง HD4670 ddr4 บังมิดไปช่องแรก ช่อง 2 ก็คงยัดใส่อะไรไม่ได้

เดี่ยวบังพัดลม HD4670 ทำไงดีครับ มีบร์อดราคาประมาณนี่ที่มี pci เยอะไหมครับ

แล้ว HD4670 ddr4 512 เล่นเกมได้ประมาณไหนครับ ใช้ E7400 ram 2g hd 500 gb

จะเอาช่อง pci ไปใส่อาไรหรอคับ

Comment

ก้เพื่อได้ใส่นะครับ ว่าจะใส่ไวเลสแบบกร์าดที่มีเสา หรือ ซาวกร์าดซักตัว

อุดส่ามีให้มา 2 ช่อง ใส่ไม่ได้ชักช่อง

Comment

ขายให้ผม

Comment

พวกบอร์ดสั้นมักเจอปัญหานี้ครับ

Comment

สั่นก็มีปัญหาอย่างนี้ล่ะครับ

ลองตัวนี้ไมครับ
            มี pci เหลือให้ใช้สองช่องอะครับ
            http://www.bigitshop.com/online-shop...cket-AM2+.html
            สำหรับ ซาวการ์ดกับการ์ดไวเรส พอดีครับ

Comment

ต้องหาพวกบอร์ดที่เป็น ATX มาใช้ครับ

Comment

ถ้าจะขายบอกผมนะ
                089-4450802 เดช
                อยู่แถวฝั่งธน

Comment

ขายตัวเก่าแล้วเอา EP31-DS3L สิครับมี PCI ตั้ง 3 สล๊อต

Comment

ก็เอา 4670 เสียบ ช่อง ล่าง ไม่ได้ รึ ช่องบนจะได้เหลือ งาย ไหนๆก็มีมา 2 ช่อง

Comment

Originally posted by Jackyzaaa View Post
                      ก็เอา 4670 เสียบ ช่อง ล่าง ไม่ได้ รึ ช่องบนจะได้เหลือ งาย ไหนๆก็มีมา 2 ช่อง

Comment

Working...
                      X